Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By bily_pro
#723414 Chả biết sao khi mình xem video trên youtube bằng Chrome gặp phải lỗi có những video chỉ có tiếng mà không có hình,màn hình đen xì,nhưng có những video vẫn xem được bình thường ,mình đã cài đặt adobe flash đầy đủ rồi mà vẫn không được,bạn nào biết sửa cái lỗi này giúp mình với !!!

P/s:Mình đã thử cách chuyển sang trình phát HTML5,quét và dọn registry mà cũng không được ...gỡ ra cài lại các kiểu vẫn thế
By Arina_Tanemura
#723462 Có thể bạn cần đến Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, từ lúc dùng trình duyệt portable mình chẳng mấy khi gặp lỗi, mà nếu gặp lỗi chỉ cần delete data, 3s là xong, lại ngon lành như xưa
By marino_marino12908
#723464 Có thể bạn cần đến Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, từ lúc dùng trình duyệt portable mình chẳng mấy khi gặp lỗi, mà nếu gặp lỗi chỉ cần delete data, 3s là xong, lại ngon lành như xưa Chắc chuyển hẳn sang Cờ Rôm với Firefox cho lành
By Drew
#723466 Chả biết sao khi mình xem video trên youtube bằng Chrome gặp phải lỗi có những video chỉ có tiếng mà không có hình,màn hình đen xì,nhưng có những video vẫn xem được bình thường ,mình đã cài đặt adobe flash đầy đủ rồi mà vẫn không được,bạn nào biết sửa cái lỗi này giúp mình với !!!

P/s:Mình đã thử cách chuyển sang trình phát HTML5,quét và dọn registry mà cũng không được ...gỡ ra cài lại các kiểu vẫn thế Đã có topic trả lời rồi nhé, lần sau nhớ TÌM KIẾM trước khi đặt câu hỏi
By tim_em56
#723467 Đã có topic trả lời rồi nhé, lần sau nhớ TÌM KIẾM trước khi đặt câu hỏi
thanks bác nhé,tại mình tìm mỗi trong "f94" không thấy có ai hỏi nên mình mới post ,ai dè ở bên "f229" có rồi

P/s: Mod close topic giùm mới ạ
Kết nối đề xuất: