hotgay_boy90

Tình hình Vga máy em bị artifact (xem trên mạng nó giống)

Giờ nghe nhiều người bảo là phải đổi Vga mới ( thông cảm , em không có xiền )

Có mấy pro thì bảo là dùng biện pháp đặc biệt như : Lẩu Vga , Hay Hâm trong lò vi sóng

Vậy các bạn cho em hỏi , vs hoàn cảnh như thế này thì em sẽ

A.mình còn có máy là còn sống (nhớ giúp em cách chữa)
B

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L cần cả nhà hổ trợ tư vấn giúp đở [ khẩn] Phần mềm kế toán, tài chính 4
L cần trợ giúp khẩn cấp khi em khởi đông hay tắt máy tính của em mo chay rất lâu Hỏi đáp Tin học 2
V Nhờ anh chị tải tài liệu chuỗi cung ứng công ty Việt Tiến này giúp em với ạ. Em cám ơn anh chị hỗ trợ giúp đỡ ạ Sinh viên chia sẻ 3
D Công tác xã hội nhóm với việc can thiệp trợ giúp trẻ vị thành niên có hành vi gây hấn Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu xử lý các đoạn video để trợ giúp phát triển tư duy học sinh Công nghệ thông tin 0
P Nghiên cứu hệ thống trợ giúp quyết định trong tư vấn nghề nghiệp cho học sinh trung học phổ thông Công nghệ thông tin 3
C Xây dựng bộ ngữ liệu để đánh giá bằng Tiếng Việt và chương trình trợ giúp đánh giá các hệ tìm kiếm t Luận văn Kinh tế 0
B Ngân hàng công thương Hoàn Kiếm - Ứng dụng mô hình chi phí ngân hàng với sự trợ giúp của phần mềm Ev Luận văn Kinh tế 0
S Kiểm toán nhà nước được lập ra - Một công cụ quan trọng trợ giúp quốc hội trong quản lý ngân sách nh Luận văn Kinh tế 0
T Phân tích và thiết kế hệ thống thông tin trợ giúp quản lý học sinh tại Trường Trung học cơ sở Cộng hoà Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác