Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Ebbaneza
#720683 Bạn share cái hồ ơ lên đây để mọi người giúp cho. Mình nghĩ đơn giản mà Mình có post ở trên rồi đó , bạn xem giúp mình với
By love_story_0880
#720684 Mình đang làm cái CV xin việc mà không sao chèn được ảnh vào sao cho khớp với cái ô mà cái CV cho sẵn, những ace nào từng khắc phục được tình trạng này hay có cách nào giúp e với, e đang rất gấp.tks - Rất đầy đủ và chi tiết ở đây nè bạn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Lazzaro
#720685 mọi người vào đây xem hướng dẫn cụ thể nhé Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bạn này làm trò gì thế, lich vào rồi đăng kí để bạn được 1000 à.

đấy là tài khoản bên Bảo Kim của bạn ấy mọi người đừng lick k giúp ích gì đâu mà còn mất thời gian.
By o0_miss_le_0o
#720687 chào bạn!

đơn giản lắm bạn ak. trước tiên bạn cứ chèn cái khung vào trước sau đó bạn chèn hình vào

tiếp tục định dạng cái hình đó trong tab layout chọn behind text rồi kéo vào cái khung đó là ok
By hoahongcogai686
#720688 Quăng cái file word lên đây, a e làm cho, 5p là có hàng về liền, CV thì có gì đâu mà bí mật không dám gửi cho người ta chứ
By Mathieu
#720689 Layout -> Square->kéo chỉnh kích thước và vị trí theo ý muốn->xong
By Sully
#720713 Quăng cái file word lên đây, a e làm cho, 5p là có hàng về liền, CV thì có gì đâu mà bí mật không dám gửi cho người ta chứ Không phải là mình ngại mà là mình cũng muốn biết cách làm thôi mà. mình còn làm nhiều CV, chẳng lẽ làm phiền mọi người mãi à

Mình đã up ảnh ở trên rồi đó, ai giúp được mình thì chỉ mình với
By quyendieu84
#720714 Tiện đây em cũng muốn hỏi các bạn xem có bác nào biết cách tim một file ảnh trong file Word không nhỉ?
By usa_star
#720889 Bạn click vào ảnh cần làm phải chuột chọn format picture tiếp đó chọn layout sau cùng là chọn cái in front of text. Lúc này bạn có thể phóng to thu nhỏ anh cho phù hợp với bảng mà không sợ bảng bị vỡ kích cỡ, chúc bạn thành công.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym