Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Amnchadh
#720669 Mình đang làm cái CV xin việc mà không sao chèn được ảnh vào sao cho khớp với cái ô mà cái CV cho sẵn, những ace nào từng khắc phục được tình trạng này hay có cách nào giúp e với, e đang rất gấp.tks
By cartoonhy18
#720674 Chèn ảnh vào cái khung đó.. Nó cho phéo kéo chiều ảnh... Bạn đặt trỏ chuột vô cạnh mép ảnh khi nào hiện mũi tên 2 chiều là kéo size ảnh cho phù hợp là được ^6~
By Neal
#720675 Chèn vào giữ shirft song kéo 4 góc không giữ là mặt méo đấy
By phi_lehoang
#720676 chủ thớt rìu bạc mà hỏi câu đơn giản vậy? Tại khi chèn ảnh xong bạn không đặt chế độ cho ảnh chèn. Bạn kích chuột phải vào ảnh. CHọn format picture, chọn tiếp thẻ layout chọn tiếp In font of text. Thế là bạn có thể di chuyển ảnh, co kéo thoải mái theo ý bạn mà không bị giới hạn.
By o0o_kunnxinh_o0o
#720677 chủ thớt rìu bạc mà hỏi câu đơn giản vậy? Tại khi chèn ảnh xong bạn không đặt chế độ cho ảnh chèn. Bạn kích chuột phải vào ảnh. CHọn format picture, chọn tiếp thẻ layout chọn tiếp In font of text. Thế là bạn có thể di chuyển ảnh, co kéo thoải mái theo ý bạn mà không bị giới hạn. Tại t ít dùng word mà :p . nhưng giờ đi xin việc mà không sao chèn cho khớp được! Mình làm như bạn rồi mà vẫn k được nè
By thanhmai_thanhmai900
#720678 Sao không thử click chọn ảnh, kéo chỉnh khung ảnh cho vừa kích cỡ khung rùi kéo ảnh đặt vào nhỉ? Để hình nhỏ hơn khung cho bảo đảm.
By HEO_TAMYHU
#720679 Sao không thử click chọn ảnh, kéo chỉnh khung ảnh cho vừa kích cỡ khung rùi kéo ảnh đặt vào nhỉ? Để hình nhỏ hơn khung cho bảo đảm. Mình cũng đang muốn làm thế mà không được. lúc nào cũng có space ở top thế kia đó, size của khung mà ảnh đều là 3x4 mà
By mo_on
#720682 Bạn share cái hồ ơ lên đây để mọi người giúp cho. Mình nghĩ đơn giản mà
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym