amye_lht

Em có mấy cái main pentium III và Pentium IV đều bị chung 1 lỗi là bất nhận RAM. Cho dù em vừa cắm lại RAM và thay RAM khác nhưng vẫn bất được loa trên Main vẫn báo bất nhận RAM.

các bạn ai giúp em với.

Còn 1 bệnh nữa là Main bất nhận cpu cho dù cpu vẫn đang dùng tốt nhưng điện vào chip điện bất cào chip.

Bác nào có sơ đồ MAINBOARD có thể send cho em với được bất

email của em là:

[email protected]

dung_hanh

ban da chac la bus ram va cpu dung chua?

neu chac ram tot,bus dung ban phai kiem tra nguon doi voi sdram=3.3vol,ddram=2.5vol,dd2ram=1.8vol sau do kt Vtt đien ap naygan =1/2 Vcc,kiem tra tiep xungclock co cap den slot dimm hay chua,tiep kiem tra duong bus,ktra ADDESSDATA nhung duong nay di tu slot dimm den chip cau bac...ban kiem tra cho minh bay nhieu truoc da neu không duoc goi maill den cho minh se giup do ban

chao than ai

chuc thanh cong

ngocthe_2005_cs

con van de dien không vao cpu nhu ban mo ta THI ban da chac cam cpu an chua

chuc thanh cong !chao

kiem tra neu không duoc ban co the den

265 ben chuong duong q1 TPHCM nho cac anh ky thuat giup do!

cobebupbe138

Thank các bạn nhé em làm theo các bạn mà vẫn bất đoán ra được bệnh gì, em vẫn ngờ ngợ cái IC dao động ấy. Còn ai có sơ đồ main pen III hay pen Iv gửi em với. Em nghĩ các main tuy khác nhau nhưng cũng tựa tựa như nhau nên mỗi thế hệ gửi cho em một sơ đồ là được.
Thank các bạn nhiều

Ayize

hien minh bi hu o cung cho len không con shematis de gui cho ban duoc.ma chi con chematis photo thoi neu ban can thi chay qua cho minh minh cho muon di photo.

chao than ai

kate_pham3

ban co the hoi ban NAM HOANG !NAMHOANG co ca ti cai không biet co NO không hay la chang biet gi ve shematis cho len noi the.neu co vay anh em lien lac voi NAMHOANG

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Lỗi phát âm các thành phần âm tiết tiếng Việt của trẻ em dưới 16 tuổi tại Bệnh viện Nhi Trung Ương Văn hóa, Xã hội 2
H Khảo sát lỗi phát âm phụ âm tiếng Đức của sinh viên học chuyên ngành tiếng Đức và các biện pháp khắc Văn hóa, Xã hội 0
Z Một số vấn đề lý luận và thực tiễn về các dấu hiệu của lỗi cố ý và vô ý theo Luật hình sự Việt Nam : Luận văn Luật 0
B Thái độ của học sinh lớp 10 trường THPT Nội Trú Đồ Sơn đối với việc chữa lỗi của giáo viên trong các Ngoại ngữ 0
J Nghiên cứu lỗi về câu trong các bài viết của sinh viên năm thứ hai học viện ngoại giao Việt Nam. M.A Ngoại ngữ 0
P Phân tích các lỗi thường gặp về trọng âm từ của học sinh lớp 12 Trường THPT Lê Quý Đôn Hải Phòng Ngoại ngữ 2
S Những lỗi trong việc sử dụng mạo từ Tiếng Anh trong các bài viết của học sinh Trung học phổ thông .M Ngoại ngữ 0
C Những chiến lược sửa các lỗi thường gặp khi phát âm nhóm phụ âm cuối trong tiếng Anh của sinh viên n Ngoại ngữ 0
V Phân tích lỗi sai khi học các giới chỉ đối tượng "Gen", "He", "Dui" trong tiếng Hán của sinh viên Vi Ngoại ngữ 2
N Lỗi của máy tính hay là của mạng đây các bạn!!! InterNet 0

Các chủ đề có liên quan khác