Chơi Liên minh thì nó thế này đây

Hên mới chụp được thôi đó,bình thường là treo máy rồi,lúc đó thì phải khởi động lại bằng cây PC

Cấu hình nhà em đây...nhưng đừng bàn về chuyện đó,đến Pikachu hay webgame chơi còn bị (driver cập nhật như 1 thằng bị điên rồi )

Mong mấy bác pro giúp em,bị cả mấy tháng nay rồi

keo_que2007

VGA sắp hư rồi . xem cái dây VGA bạn cầm nó lên ghịch qua lại xem có hết không. coi chừng dây hư.

Brentyn

Như bạn Dark123 đã chỉ bạn kiểm tra lại xem, nếu vẩn bình thường thì cho mình hỏi.

Thứ 1: Cho hỏi bạn chơi game dc 1 lúc mới bị... hay vừa khởi động máy lên vào gạme là bị liền.

Thứ 2: Nếu không chơi game thì khi làm việc khác (ví dụ như: xem phim, đọc báo...) thì có bị lổi như vậy không hay chỉ chơi mổi game là vậy thôi.

cũng nghi Vga bạn sắp tèo rồi? mà vào chơi lâu không mới bị >.< em chơi warface được 1 lúc cũng văng ra báo cái crash gì đó >.< StarCraft II một lúc cũng bị na ná bạn

muakiniem2109

Như bạn Dark123 đã chỉ bạn kiểm tra lại xem, nếu vẩn bình thường thì cho mình hỏi.

Thứ 1: Cho hỏi bạn chơi game dc 1 lúc mới bị... hay vừa khởi động máy lên vào gạme là bị liền.

Thứ 2: Nếu không chơi game thì khi làm việc khác (ví dụ như: xem phim, đọc báo...) thì có bị lổi như vậy không hay chỉ chơi mổi game là vậy thôi.
Việc kiểm tra thì mình sẽ kiểm tra lại...mà cho hỏi dây như Dark123 nói có đặc điểm như nào vậy

Thư 1:Game thì có lúc bị luôn , có lúc thì chơi sau 10-15p mới bị(ko theo một trình tự nhất định)

Thứ 2:Đọc báo , xem phim không bao h bị.....Chỉ chơi game thôi-webgame cũng bị luôn

hoang_ns2000

cũng nghi Vga bạn sắp tèo rồi? mà vào chơi lâu không mới bị >.< em chơi warface được 1 lúc cũng văng ra báo cái crash gì đó >.< StarCraft II một lúc cũng bị na ná bạn Lỗi nó bị rất "bất ngờ" không biết rõ đâu

thotrangkhoyeu

Trước tiên test thử VGA có vấn đề ko:

- Bạn hảy tháo Card VGA ra lau chùi chân cắm sạch sẽ sau đó cắm lại, và xem máy con tụ trên Card có bị phù không .

- Nếu không dc thì Main của bạn có cổng VGA onboard ko... nếu có bạn hảy tháo cái VGA rời ra... sài thử cái VGA onboard xem khi chơi game có bị lổi giống vậy ko, nếu sài cổng onboard không bị lổi như vậy thì Card có vấn đề, và khi đó hảy đem Card ra tiệm nhờ kỷ thuật test dùm và sữa chữa cho bạn.

Các chủ đề có liên quan khác