Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Thj_thj
#707116 chủ thơrt ơi..giúp mình với..mình tải về và copy Cr-ack đúng như vậy..nhưng khi vào nó lại hiện ntn là sao

No disc inserted.

Please insert the original "Pro Evolution Soccer 2013" CD/DVD.

Please have a look at Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! for further, more detailed information.
By Nye
#707117 chủ thơrt ơi..giúp mình với..mình tải về và copy Cr-ack đúng như vậy..nhưng khi vào nó lại hiện ntn là sao

No disc inserted.

Please have a look at Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! for further, more detailed information. Do Cr-ack không tương thích với bộ cài game Bạn tải bộ cài pes bên dưới có kèm Cr-ack luôn, bạn tải file game về phải có Cr-ack đi kèm trong đó rồi chứ
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By chaoslegionlion
#707118 thứ nhất

bạn nên dùng bản reload để chơi nhé

thứ 2: bạn cài windows gì

nếu windows xp thì bạn có thể cài và chơi bt

nếu cài windows 7 thì sẽ bị lỗi respon... close

khi đó bạn cài patch, bắt buộc phải để mức medium và hight mới chơi được
By keo_mut110
#707121 chủ thơrt ơi..giúp mình với..mình tải về và copy Cr-ack đúng như vậy..nhưng khi vào nó lại hiện ntn là sao

No disc inserted.

Please have a look at Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! for further, more detailed information. cái này trăm phần trăm là do Cr-ack cùi rồi
By quykyky
#707123 mọi ngừời ơi pes mình cài pes13 mà khi vào game thì màn hình đen chỉ có vòng tròn chạy ở góp màn hình mà mãi không được? như vậy phải làm như nào nhỉ?mọi ngưòi ai bt giúp mình với ạ.

vào seting thì có thấy ghi mỗi GPU là Bad, còn ok với good hết. thank ạ
By borain_2008
#707124 mọi ngừời ơi pes mình cài pes13 mà khi vào game thì màn hình đen chỉ có vòng tròn chạy ở góp màn hình mà mãi không được? như vậy phải làm như nào nhỉ?mọi ngưòi ai bt giúp mình với ạ.

vào seting thì có thấy ghi mỗi GPU là Bad, còn ok với good hết. thank ạ VGA của máy bạn thuộc loại nào?

Chơi game, quan trọng nhất là Card màn hình, GPU mà bad thì có vẻ hơi...phiêu lưu!
By Akub
#707125 các bạn cho mình hỏi với:

Mình mua đĩa DVD PES 2013 về cài đặt xong rồi.

Nhưng đến bước Cr-ack thì không thể copy được cái file đuôi rld.dll vào chỗ cài đặt và không thể bẻ khóa được.

skype của mình: to.minh.truong
Kết nối đề xuất: