buiquangvinh_88

Mới cài game bioshock vào nhưng nó bắt phải đăng kí tài khoản windows for live gì đó , có coi tìm hiểu trên mạng nhưng chẳng cách nào làm được . Bác nào có lòng hảo tâm thì send cho tui 1 key tài khoản windows for live để chơi game nhé

L0v3_M0n3y

Bạn Repack này bạn => mình cũng từng chơi game này mà nó có bắt đăng ký gì đâu, chắc bạn chọn nhầm bản rùi

Akiba

tui bấm hoài mà có được đâu , tải đã rồi chép Cr-ack vào , lúc vào nó hiện ra bảng Sign in và Quit to Windows thôi , bấm vào Sign in thì hiện ra cái bảng bắt đăng kí windows for live mới bực , nghiên cứu suốt mấy tiếng mà chẳng xài được

lon_blog

run game nếu không hiện windows live thì nhấn Home click Create a New Account kéo xuốn tạo create a local profile

ngoc20thanh

run game nếu không hiện windows live thì nhấn Home click Create a New Account kéo xuốn tạo create a local profile

sau đó đến cái bảng nó bắt tạo windows live thì lại bắt điền cái cd key gì đó , bạn chỉ dùm tui bước kế tiếp nhé

tvl_87_boy

create a local profile là xong rùi vào chiến game thôi tạo xong rồi lúc bấm vào john để chơi thì cũng lại vào cái bảng đăng kí key nữa , bác có team view thì qua làm dùm tui 1 bước này để tui học hỏi cái

Các chủ đề có liên quan khác