huz191

Anh chị cho em hỏi 1 chút về bảng trong Excel ạ. Em đang dùng Excel 2016, khi dùng cột merge thì sang trang bị mất dòng kẻ bảng ấy ạ, có cách nào để khi in, mặc định hết trang đều có dòng kẻ không ạ. Vì bảng của e dài vô cùng tận nên e không thể căn thủ công từng ô được ạ. Em Thank anh chị

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ huz191:
Anh chị cho em hỏi 1 chút về bảng trong Excel ạ. Em đang dùng Excel 2016, khi dùng cột merge thì sang trang bị mất dòng kẻ bảng ấy ạ, có cách nào để khi in, mặc định hết trang đều có dòng kẻ không ạ. Vì bảng của e dài vô cùng tận nên e không thể căn thủ công từng ô được ạ. Em Thank anh chị

Trước khi in bạn nên print preview cho chắc,

Ngoài ra kiểm tra trong Layout tab., chọn gridlines Print chưa.

daigai

Well-Known Member

chinphanvan

Mình đã thử rồi cả hai cách nhưng đều không được. Có cách nào mình gởi file word đó lên bạn nghiên cứu mở giùm được không

cantjentheoanh

Hùng Gaming

Cho mình hỏi mình vào Game Trên zing :beg:me mà no báo là . quá nhiều lần chuyễn hướng.. :beg:Ai giúp mình với

daigai

Well-Known Member
Re: Hùng Gaming

Trích dẫn từ cantjentheoanh:
Cho mình hỏi mình vào Game Trên zing :beg:me mà no báo là . quá nhiều lần chuyễn hướng.. :beg:Ai giúp mình với

Bạn vào bằng trình duyệt đúng không?
Bấm nút trên bàn phím Ctrl+Shift+N để mở ra cửa sổ riêng tư rồi đăng nhập lại. Nếu vẫn lỗi thì là do lỗi của server bạn không thể làm gì được

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Phát triển năng lực nhận thức và tư duy của học sinh trường Trung học phổ thông chuyên với sự trợ gi Luận văn Sư phạm 0
K Nhận thức, thái độ và mong muốn của sinh viên năm thứ nhất chuyên ngành tiếng Anh đối với phản hồi c Ngoại ngữ 0
Y Luận văn: ÁP DỤNG MÔ HÌNH HỆ CHUYÊN GIA XÂY DỰNG CHƯƠNG TRÌNH ĐOÁN NHẬN TÍNH CÁCH NGƯỜI QUA ĐẶC TẢ K Tài liệu chưa phân loại 2
T Cho em hỏi chưa tốt nghiệp cấp 3 và có bằng trung cấp chuyên nghiệp và giấy chứng nhận Sinh viên chia sẻ 0
R Nhận làm đồ án tốt nghiệp chuyên nghành đúc, nhiệt luyện Sinh viên chia sẻ 1
B Ảnh hưởng của chế phẩm carotenoid thu nhận từ nấm men Rhodotorula sp.3 lên gia cầm chuyên trứng isab Tài liệu chưa phân loại 0
M Luận án Tiếp cận máy học và hệ chuyên gia để nhận dạng, phát hiện virus máy tính Tài liệu chưa phân loại 0
D nhận sinh viện thực tập chuyên nghành QTKD, MARKETING...hot Sinh viên chia sẻ 0
S Nhận viết thuê( làm thuê) luận văn, chuyên đề, báo cáo thực Sinh viên chia sẻ 1
E Nhận làm thuê (viết thuê) luận văn, đồ án, báo cáo thực tập, tiểu luận, chuyên đề....từ A-ZNhận làm Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác