diemtrang7588

WMP nào cũng có chức năng Rip CD. Trước nhất bạn mở WMP, nhấn vào RIP để chọn định dạng chuyển đổi (MP3), chọn chất lượng chuyển đổi (320kbps cho chất lượng tốt nhất nhưng dung lượng lớn, có một số đt không đọc được, 256kbps cũng tốt rồi!) Bạn có thể click vào More Option để thay đổi thư mục lưu file mặc định (nơi lưu file mặc định là My Music trong My Document). Sau đó bạn mở CD, chọn các file cần Rip xong bấm Rip. Quá trình Rip hoàn tất bạn có thể vào thư mục lưu file để copy file đến nơi khác.

Dickon

có chứ mờ hong biết có nên shared chho bồ hong đó mờ key thằng này hiếm

mr_huych0u

của bồ đây: (copy và paste tab nhớ)

nhớ thank nhiệt tình đấy bộ cài gồm file cài và key ngon (chèn key không cần ngắt mạng nhớ) :p

WMP nào cũng có chức năng Rip CD. Trước nhất bạn mở WMP, nhấn vào RIP để chọn định dạng chuyển đổi (MP3), chọn chất lượng chuyển đổi (320kbps cho chất lượng tốt nhất nhưng dung lượng lớn, có một số đt không đọc được, 256kbps cũng tốt rồi!) Bạn có thể click vào More Option để thay đổi thư mục lưu file mặc định (nơi lưu file mặc định là My Music trong My Document). Sau đó bạn mở CD, chọn các file cần Rip xong bấm Rip. Quá trình Rip hoàn tất bạn có thể vào thư mục lưu file để copy file đến nơi khác. Bác này nói chuẩn, khỏi phải cài phần mềm nào hết, dùng WMP là được.

thpttranphu_123

M cũng hay RIP trực tiếp luôn trên WMP k cần dùng phần mềm nào cả. RIP xong thì vào My Documents\My Music để lấy các file MP3.

bachviet_24

anh ơi cho em cho e hỏi tí nha. WMP là chương trình gì vậy? nó nằm ở mục nào vậy bạn, bạn có thể nói rõ hơn về WMP mình với, Thank bạn nhiều nhé

vanlinhna

anh ơi cho em cho e hỏi tí nha. WMP là chương trình gì vậy? nó nằm ở mục nào vậy bạn, bạn có thể nói rõ hơn về WMP mình với, Thank bạn nhiều nhé windows media player đó bạn, kaka!

Các chủ đề có liên quan khác