vanthanhvan96

AI giúp với! Mình đánh chữ chỉ bỏ dấu được 1 lần trong word 2010 ví dụ:chữ "bất" mình gõ nó bị ra như vậy "bât1" , cất=cát6 ai biết giúp dùm với thanks

xuanle84

Bạn xài phần mềm gõ gì unikey hay vietkey? bạn cài đủ font chưa? bạn gõ kiểu Vni hả?

Bạn xài phần mềm gõ gì unikey hay vietkey? bạn cài đủ font chưa? bạn gõ kiểu Vni hả? sửa sao thế bạn

nuthancupid

Bác mở unikey lên chọn phần mở rộng, thêm dấu tick cho hai ô "cho phép gõ ^,... ở cuối" với lại ô "bỏ dấu òa úy.." xem có được không nhé

Bác cũng thử gõ chữ ra các chương trình khác word thử xem có gõ được không để loại trừ lỗi do word

myclass11

gõ trên các phần mềm khác ok hết chỉ bị word

đã tick 2 ô đó luôn rồi h gỡ word ra cài lại hả bác

gõ trên các phần mềm khác ok hết chỉ bị word

đã tick 2 ô đó luôn rồi h gỡ word ra cài lại hả bác mình thì chưa bị như thớt bao giờ nhưng mình nghĩ thớt nên giải quyết thế này

b1 : dùng gỡ sạch sẽ Word và UniKey (nếu dùng bản cài)

b2 : tải và về và cài đặt (Cr-ack Word bạn tự tìm nhé)

b3 : setting UniKey như ở dưới và gõ trong Word với Font Time New Roman là ok

ngoctram_ken

mình thì chưa bị như thớt bao giờ nhưng mình nghĩ thớt nên giải quyết thế này

b1 : dùng gỡ sạch sẽ Word và UniKey (nếu dùng bản cài)

b2 : tải và về và cài đặt (Cr-ack Word bạn tự tìm nhé)

b3 : setting UniKey như ở dưới và gõ trong Word với Font Time New Roman là ok
cũng có thể bác dùng unikey không hợp.Ví dụ như 64 bit mà dùng bản 32bit và ngược lại nên bị lỗi

Derren

64bit dùng bản 32bit bình thường nhé, còn cố tình cài 64bit cho 32bit thì máy cũng k nhận đâu bạn ạ
cũng có thể bác dùng unikey không hợp.Ví dụ như 64 bit mà dùng bản 32bit và ngược lại nên bị lỗi

cay_la_gio_30

Link tải cho pác thớt, tải về đúng phiên bản windows đang sử dụng rồi thử lại xem thế nào

Oidhche

chuột phải unikey set: kiểu gõ:telex, bảng mã: unicode dựng sẵn nhé bạn

Các chủ đề có liên quan khác