copedangyeu_tt

đây là bài tập mẫu:

còn ở dưới là bài làm

các bạn nào giải xong rồi thỉ làm một cái video để mình xem và làm theo nhá. Nếu bác nào không giải được bài này thì cho mình hỏi là làm thế nào để làm bật thang trong bài này nhá và hai dấu gạch màu đen nữa

Melvin

Bạn sẽ học hỏi thêm nhiều bằng sự chỉ dẫn qua ngôn từ, chữ viết, hơn là bằng video. Qua nội dung bài viết của bạn, hình như bạn không tự nỗ lực giải bài trước (lười). Và nếu có thử trước, bạn nên trình bày những khó khăn, lỗi nào gặp phải....

giacmotoday

Trời ơi, toàn mấy cái cơ bản của word không chứ có gì khó khăn đâu . Đọc tài liệu cũng có thể làm được mà hình như bạn lười quá rồi đó .

nh0x_6231

Trời ơi, toàn mấy cái cơ bản của word không chứ có gì khó khăn đâu . Đọc tài liệu cũng có thể làm được mà hình như bạn lười quá rồi đó . Bạn giúp mình giải bài thơ luu trọng lư nha. Lúc trước ông thầy có chỉ mà mình quên mất tiêu roài. Khó nhất là làm bật thang và dấu gạch màu đen canh giữa nó ý

Frasier

Mình hỏi vậy mà không bác nào giúp cả ah. các bạn la dê mà không giúp một tay ah

Mình có thể Teamviewer làm mẫu cho bạn xem còn Video thì lười quay lắm với lại upload cũng hơi bị mệt

congnghe

Mình có thể Teamviewer làm mẫu cho bạn xem còn Video thì lười quay lắm với lại upload cũng hơi bị mệt Bạn chịu khó quay video đi vì mình thưòng xuyên hay quay video để coi và nhớ cách làm ý. Chứ Teamviewer lâu lắm và mình lại không có thời gian nữa nếu bạn có thời gian thì quay video để mình làm theo là ok roài

Arthur

Bạn chịu khó quay video đi vì mình thưòng xuyên hay quay video để coi và nhớ cách làm ý. Chứ Teamviewer lâu lắm và mình lại không có thời gian nữa nếu bạn có thời gian thì quay video để mình làm theo là ok roài Bác này lắm chuyện quá, cái bài word của bác không ai rảnh giúp..đợi mãi mới có 1 bác hảo tâm làm teamview cho mà lại còn bắt người ta quay Video..Em thề với bác là bác kia không rảnh quay video đâu. Thà bác bỏ chút ít thời gian coi như thời gian làm bài word, học hỏi kinh nghiệm luôn sau này mà còn làm word nữa. Người ta làm Teamview cũng mất thời gian của họ lắm rồi.

Stanwik

vaiz cả thớt, làm biếng tới thế là cùng.

diễn đàn đâu phải là nơi dọn cỗ sẵn cho ăn

phuong_85

Vấn đề nào có vẻ cần được thì mình giúp .. còn việc cái phần mềm word .. bất cứ điều gì mà trong đó .. trên mạng điều có hết .. google tí là ra hết .. bác cố lên nhé

Các chủ đề có liên quan khác