Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By ki_en
#698119 Em tìm cài đủ driver rùi mà vẫn không được bác ơ[email protected]@ Mở CMD với quyền quản trị nhập powercfg -h on chưa bạn???
By Freca
#698120 Mở CMD với quyền quản trị nhập powercfg -h on chưa bạn??? Dạ rùi. EM bấm tổ hợp phím" cửa sổ + r" rùi nhập lệnh"cmd" sau đó nhập B]powercfg -h on[/B] rùi mà. @@' nhưng mà restart xong rùi vào lại vẫn không hiện ra! Sau khi vào"control panel - power options - change when the computer sleep - change advanced powe settings' em tìm mãi mà không thấy cái mục "sleep - hybrid and sleep"@@
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By cuz_of_u000
#698122 Dạ rùi. EM bấm tổ hợp phím" cửa sổ + r" rùi nhập lệnh"cmd" sau đó nhập B]powercfg -h on[/B] rùi mà. @@' nhưng mà restart xong rùi vào lại vẫn không hiện ra! Sau khi vào"control panel - power options - change when the computer sleep - change advanced powe settings' em tìm mãi mà không thấy cái mục "sleep - hybrid and sleep"@@
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Chụp lại cái Device Manager coi nào. Có xài AV nào ko?? Nghi là BKAV rùi.
By a_v_c_e_s_k
#698123 Chụp lại cái Device Manager coi nào. Có xài AV nào ko?? Nghi là BKAV rùi. up luôn cả ảnh cấu hình cho bác tiện ngâm cứu bệ[email protected]@

trc thì em dùng cái orbit mare...gì đó, giờ xóa rùi đang dùng kis ( dùng thử thôi)
By dung2420
#698124 up luôn cả ảnh cấu hình cho bác tiện ngâm cứu bệ[email protected]@

trc thì em dùng cái orbit mare...gì đó, giờ xóa rùi đang dùng kis ( dùng thử thôi)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thử tạo shortcut với câu lệnh này xem có được không nhé.

Rundll32.exe PowrProf.dll,SetSuspendState

By Devereau
#698126 Thử tạo shortcut với câu lệnh này xem có được không nhé. ạc ạc, bác có thể nói rõ hơn cách làm ko? " màn hình chính-> chuột phải-> new-> shortcut->paste đoạn code "Rundll32.exe PowrProf.dll,SetSuspendState" rùi click next và finish" phải không ợ? Em làm như vậy, sau đó click vào cái shortcut vừa tạo ra nhưng click xong vẫn thấy cái sleep/hibernate bị ẩn! hjc, chẳng nhẽ bó [email protected]@
By ha_dangyeu
#698128 À mà bạn thử dùng ASC xem sao?? Nó có công cụ sửa chữa đó. Vào Tool box chọn Winfix
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Vẫn không được bác ơi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym