Karney

do đĩa setup windows 7 tới mấy GB nên em muốn ghi ra nhiều đĩa CD, nhưng em không biết chỉnh trong power iso như thế nào, mong mọi người hướng dẫn

batum99

Đĩa windows 7 bạn ghi ra CD sao mà sử dụng được. bạn mua đĩa DVD về ghi thì mới sử dụng được chứ .

halong1955

Ghi ra DVD 4.7 nha bạn

Quan trọng đĩa bạn mua có cho sao chép không mới là vấn đề *****:

do đĩa setup windows 7 tới mấy GB nên em muốn ghi ra nhiều đĩa CD, nhưng em không biết chỉnh trong power iso như thế nào, mong mọi người hướng dẫn Tiền mua mấy cái CD còn mắc hơn 1 cái DVD mà, hay đầu đĩa bạn đọc không được DVD thì cài windows bằng USB/HDD/trực tiếp từ file iso.

dalat_trang

em có thắc mắc là sao windows xp ghi ra đĩa CD cài bình thường còn windows 7 thì không được ạ?

Chess

em có thắc mắc là sao windows xp ghi ra đĩa CD cài bình thường còn windows 7 thì không được ạ? Windows XP dung lượng bộ cài đặt ~600MB , 1 cái CD dung lượng ~700MB thì ghi bình thường. Còn Windows 7 bộ cài nó hơn 2GB (~2.39 GB) thì làm sao CD chứa hết được ? Mua cái DVD 4.7GB có 5K nha bạn

ria_em2009

tải Ultra Iso nhé bạn, trong đấy dể sài với lại trên gu gồ củng có nhiều bài chỉ dùng á

bạn ra quán mua 1 đĩa DVD về cái đĩa có dung lượng 4Gb ấy rồi về bạn sài ultra ISO rồi burn ra là được mà, đại khái là nhét đĩa vào ổ rôì bật ultra iso lên ấn F6 chọn ổ địa rồi chọn đường dẫn về file ios windows 7 rồi nhấn Burn đợi nó xong là ok rồi :d

Các chủ đề có liên quan khác