mọi người ơi cho mình hỏi có cách nào để vào danh sách mình đã đăng ký theo dõi không?chẳng hiểu sao cứ xuất hiện những người lạ, kích vào thì thấy bạn đã đăng ký theo dõi.bực mình thiệt

ptbin1988_ntcm

cái này dễ mà

mình không up được hình nên mình nói không lun

bạn vào trang cá nhân của mình.ở dưới cái ảnh bìa có cái bạn bè,bản đồ,album ảnh,thích... nó nằm chung mục với mấy cái đó đó

vô mục đăng kí theo dõi xong đưa con chuột vô tên mấy đứa bị đăng kí theo dõi nó hiện ra cái bảng hình thằng đó với rên nó, có chữ đã đăng kí theo dõi ở dưới chỉ vô chử đó nó hiện ra tiếp một cái list nữa bắm vô hủy đăng kí theo dõi...ok

lamtuyethai157

thanks bạn.do lúc trước mình ẩn nó đi, giờ bạn nhắc mới nhớ, cho hiện lại.chúc bạn 1 ngày tốt lành

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn nữa được không? Tại mình xem mãi mà không thấy mục đăng kí theo dõi, mặc dù mình bật theo dõi rồi

Thanks bạn nhiều ^.^

cái này dễ mà

bạn vào trang cá nhân của mình.ở dưới cái ảnh bìa có cái bạn bè,bản đồ,album ảnh,thích... nó nằm chung mục với mấy cái đó đó

vô mục đăng kí theo dõi xong đưa con chuột vô tên mấy đứa bị đăng kí theo dõi nó hiện ra cái bảng hình thằng đó với rên nó, có chữ đã đăng kí theo dõi ở dưới chỉ vô chử đó nó hiện ra tiếp một cái list nữa bắm vô hủy đăng kí theo dõi...ok

Wentworth

Mình vừa mới lập một List tăng sub free các bạn làm theo bước sau đây

Nhấn theo dõi list

Sau đó vào trang nhà kết bạn với mình để mình add vào list

LƯU Ý RẰNG LIST CỦA MÌNH FREE NHÉ KHÔNG PHẢI ĐỂ ĐI BÁN SUB NÊN CÁC BẠN CỨ INBOX MÌNH SẼ ADD LIST

batum99

Bạn chỉ cần xem ai là người kết bạn mà mình không xacz nhận là biết mà

có ai có cách hủy all kô. ức chế lắm. chả quen biết gì mà để theo dõi. mình chửi mấy thằng rồi đấy. cho nó tự nhục. ** đòi sub....

cách tắt kia chỉ là tạm thồi thôi

Edric

cái này dễ mà

vô mục đăng kí theo dõi xong đưa con chuột vô tên mấy đứa bị đăng kí theo dõi nó hiện ra cái bảng hình thằng đó với rên nó, có chữ đã đăng kí theo dõi ở dưới chỉ vô chử đó nó hiện ra tiếp một cái list nữa bắm vô hủy đăng kí theo dõi...ok mình cũng bj vậy mà k tìm ra được. nhân tiện cho mình hỏi có cách nào bỏ theo dõi tất cả các trang không bạn?

hiện trên mạng đang lan truyền các đoạn code khiến người dùng theo dõi các trang mà mình không hề biết

Thank nhiều

Chả hiểu sao mn cứ ham hố mấy cái sub ảo làm gì nhỉ ? sub ảo là bọn nó bán đó. mình thì bị khó chịu vì nó cứ hiện ra thôi nên mình gét. còn việc bọn nó kiếm tiền thì mình không phê phán

moly_fashion

List Sub ai Thích nâng cao người theo dõi thì làm theo nhé DỄ CỰC

Truy cập : điền link zô đây ( code đã cập nhật thành công 100% )

B2 : Chọn ( CTRL + A) ấn CTRL + C (COPPY) toàn bộ CODE

Tới đây, bạn nào dùng trình duyệt Google Chrome thì ấn F12, rồi chuyển qua chọn Console

-Với bạn nào dùng trình duyệtFirefox thì ấn tổ hợp phím: Ctrl + Shift + K

=>Sau đó paste đoạn mã vừa rồi ( Ctrl + V ) rồi ấn Enter và thưởng thức

tungshooter

trước mình có ấn vào mấy cái danh sách lít tăng sub kìa nên tăng lên hơn 4k , giờ đang muốn bỏ đi mà không biết làm cách nào ??

Các chủ đề có liên quan khác