Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By refresh_my_life_1988
#687554 mọi người ơi cho mình hỏi có cách nào để vào danh sách mình đã đăng ký theo dõi không?chẳng hiểu sao cứ xuất hiện những người lạ, kích vào thì thấy bạn đã đăng ký theo dõi.bực mình thiệt
By ptbin1988_ntcm
#687592 cái này dễ mà

mình không up được hình nên mình nói không lun

bạn vào trang cá nhân của mình.ở dưới cái ảnh bìa có cái bạn bè,bản đồ,album ảnh,thích... nó nằm chung mục với mấy cái đó đó

vô mục đăng kí theo dõi xong đưa con chuột vô tên mấy đứa bị đăng kí theo dõi nó hiện ra cái bảng hình thằng đó với rên nó, có chữ đã đăng kí theo dõi ở dưới chỉ vô chử đó nó hiện ra tiếp một cái list nữa bắm vô hủy đăng kí theo dõi...ok
By vi_sao_mang_ten_em_1602
#687594 Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn nữa được không? Tại mình xem mãi mà không thấy mục đăng kí theo dõi, mặc dù mình bật theo dõi rồi

Thanks bạn nhiều ^.^

cái này dễ mà

mình không up được hình nên mình nói không lun

bạn vào trang cá nhân của mình.ở dưới cái ảnh bìa có cái bạn bè,bản đồ,album ảnh,thích... nó nằm chung mục với mấy cái đó đó

vô mục đăng kí theo dõi xong đưa con chuột vô tên mấy đứa bị đăng kí theo dõi nó hiện ra cái bảng hình thằng đó với rên nó, có chữ đã đăng kí theo dõi ở dưới chỉ vô chử đó nó hiện ra tiếp một cái list nữa bắm vô hủy đăng kí theo dõi...ok
By Wentworth
#687595 Mình vừa mới lập một List tăng sub free các bạn làm theo bước sau đây

Nhấn theo dõi list Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sau đó vào trang nhà kết bạn với mình Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để mình add vào list

LƯU Ý RẰNG LIST CỦA MÌNH FREE NHÉ KHÔNG PHẢI ĐỂ ĐI BÁN SUB NÊN CÁC BẠN CỨ INBOX MÌNH SẼ ADD LIST
By batum99
#687597 Bạn chỉ cần xem ai là người kết bạn mà mình không xacz nhận là biết mà
By trangiabao_trangiabao15
#687599 có ai có cách hủy all kô. ức chế lắm. chả quen biết gì mà để theo dõi. mình chửi mấy thằng rồi đấy. cho nó tự nhục. ** đòi sub....

cách tắt kia chỉ là tạm thồi thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym