Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Brandan
#683687 máy mình cũng bị thế, đwon giản là bạn phải mở ra vệ sinh máy, thay kem tản nhiện, lau fan chip, quạt đi, không vệ sinh chip nóng nóng nên reset
By Enrique
#683688 Cài lại driver thử, tải ở đây

win7,8,8.1 64bit : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Win7,8,8.1 32bit :Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! dạ vào không được anh ơi

máy mình cũng bị thế, đwon giản là bạn phải mở ra vệ sinh máy, thay kem tản nhiện, lau fan chip, quạt đi, không vệ sinh chip nóng nóng nên reset dạ em đã vệ sinh luôn rồi anh ơi ,khi đi bảo hành em cũng nhờ những anh thợ đó đi dây lại và vệ sinh máy giùm luôn rồi ạ ,và em cũng đã thay keo tản nhiệt rồi ,chip em chỉ có 35C > 40C ạ
By aodo_chungtoyeuanh
#683689 hôm nay em download phần mềm aida64 về check thì em thấy có dòng báo là "Warning Accuracy of DMI data cannot be guaranteed" và những phần khác có nhìu hình dòng điện chạy ngược xuống ,mấy anh chị nào rành về cái này ,cho em biết mấy cái đó là gì dc không ạ ,có nguy hiễm tới máy không ạ em Thank nhìu,đây là hình cũa nó
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By huhu_cute
#683690 Kiểm tra lại tên VGA có phải là VGA Sparkle GTX 650 ti không nếu đúng tải em này về cài thử xem còn bị không (bạn viết VGA Spearkle GTX 650 ti sai chữ ở giữa rồi ).

Win Vista / 7 / 8 64bit US:

Còn thông báo DMI trên bạn có thể thử update lên phiên bản mới test lại xem sao, ngoài ra có thể thử tháo ram ra gắn lại test lại xem còn ko. Lỗi này không biết nên không dám tư vấn bậy bạ

Mai mốt cài windows xong driver VGA đừng bao giờ để ch trình tự cài hay sử dụng driver của windows 7/8 tự nhận sẳn vì dễ lỗi lắm, tốt nhất VGA thì lên mạng tìm driver trên trang chủ tốt nhất

Chào bạn ^^
By haylachinhminh_lth_9x
#683691 Kiểm tra lại tên VGA có phải là VGA Sparkle GTX 650 ti không nếu đúng tải em này về cài thử xem còn bị không (bạn viết VGA Spearkle GTX 650 ti sai chữ ở giữa rồi ).

Win Vista / 7 / 8 64bit US:

Còn thông báo DMI trên bạn có thể thử update lên phiên bản mới test lại xem sao, ngoài ra có thể thử tháo ram ra gắn lại test lại xem còn ko. Lỗi này không biết nên không dám tư vấn bậy bạ

Mai mốt cài windows xong driver VGA đừng bao giờ để ch trình tự cài hay sử dụng driver của windows 7/8 tự nhận sẳn vì dễ lỗi lắm, tốt nhất VGA thì lên mạng tìm driver trên trang chủ tốt nhất

Chào bạn ^^ dạ em Thank anh , em mới cài driver mới ở trên web luôn rồi ạ,nhưng chơi dc khoãng 20 > 1 tiếng là bị reset nữa ạ...chắc em đem đi bảo hành nữa wa
By hanhnhinl
#683692 dạ em Thank anh , em mới cài driver mới ở trên web luôn rồi ạ,nhưng chơi dc khoãng 20 > 1 tiếng là bị reset nữa ạ...chắc em đem đi bảo hành nữa wa Đúng rồi mang đi bảo hành nếu họ bảo lỗi windows như trước thì nhờ họ cài đặt và test cho khi nào hết bệnh mới nhận lại máy , bệnh máy bạn theo phán đoán của mình do phần cứng , mà phần cứng đang thuộc diện bảo hành nên để họ làm là tốt nhất .

Chúc thành công.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym