Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By thainghia_lonely
#683731 :đầu tiên là bạn mua 1 cái đĩa DVD xịn ghi xóa được nhiều lần giá 25k tiếp theo cài phần mềm chuyển đuôi ultra video converter 5.4.0311( nhớ tìm key active bản quyền ,ko thi nó chỉ cho bạn chuyển được 50% file thôi nhé ) để chuyển các file video của bạn sang định dạng (*IFO,*BUP*VOB ) ghi đĩa với chất lưong DVD ,tiếp cài phần mềm ghi đĩa số 1 hiện nay là Nero Experess và đọc kỹ ở đây để ghi đĩa Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! .....chúc bạn thành công*****: rồi làm sao nữa anh đĩa của em nó ghi dvd+r 16x 4.7gb 120min

By nhycday
#683732 rồi làm sao nữa anh đĩa của em nó ghi dvd+r 16x 4.7gb 120min
bạn vẩn chưa làm sao.

bạn chọn NTSC hay PAL DVD đều được.

cứ thử thoải mái đi.thí 1 đĩa mà học cho biết.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Barrak
#683733 bạn vẩn chưa làm sao.

bạn chọn NTSC hay PAL DVD đều được.

cứ thử thoải mái đi.thí 1 đĩa mà học cho biết.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! anh ơi cái đó mình chuyển trước hay là mình phải bỏ đĩa vô rồi chuyển hay là nó xuất ra thư mục cho mình tại nhà em không có đầu ghi đĩa chỉ chuyển xong rồi qua nhà bạn ghi ra cd

khi em bấm vô 2 cái đó thì nó mất lun bảng menu lun anh ơi
By tim_em56
#683734 cho mình hỏi tí

trên dvd nó ghi là 4gb 7 120min(tức 2 tiếng)

mình có 8 tập phim mỗi tập 30' chưa đủ 4gb nhét vừa 1 đĩa nhưng sau khi burn xong mở lên coi thì mấy tập đầu được còn mấy tập sau như bị tua nhanh ý

bạn giải thích được hkoong
By daiary_kute_evil
#683735 Thì đó! Nếu muốn tận dụng tốt thì chọn phim chất lượng cao! vì đỉa có giới hạn dung lượng là thời gian ( thường là đỉa VCD) đạt tới múc giới hạn thì chất lượng giảm hay không burn được nửa -_-
By heogay43
#683736 anh ơi cái đó mình chuyển trước hay là mình phải bỏ đĩa vô rồi chuyển hay là nó xuất ra thư mục cho mình tại nhà em không có đầu ghi đĩa chỉ chuyển xong rồi qua nhà bạn ghi ra cd

khi em bấm vô 2 cái đó thì nó mất lun bảng menu lun anh ơi kiểu gì cũng được.

bạn conver thành file trên máy tính rồi burn vào DVD là được thôi.cho cho đĩa vào lúc nào mà chả được.

mà sao không dùng usb mà xem nhi.xóa ghi thoải mái.

bây gio đầu đĩa nào mà lại chả có cổng USB.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym