Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tamtinh20082003
#683485 mấy anh ơi em có mấy bộ phim muốn ghi ra đĩa dể mở đầu dĩa coi nhung em không biết nếu ghi ra đĩa để xem thì có cần đổi đuôi để xem giống usb không tại em thấy chuyển đổi đuôi rất lâu dùng phần mềm chuyển 1 video khoản 30 phút thì khoảng 10 ,15 phút mới xong
By thegirlsourandscornut_hp_97
#683722 làm gì có chuyện video 30 p mà chuyển mát 15p.đó là máy bạn từ thé kỷ 35 để lại.

bạn cứ dùng total video converted là đỉnh nhất tuy hơi nặng.

chọn conver thành dạng VCD,DVD là ok.

ghi ra dĩa thì dùng ashampor là ok rồi.nhẹ mà dể dùng. cần gì phải nero chop nặng.
By oi_tinhyeu117
#683725 làm gì có chuyện video 30 p mà chuyển mát 15p.đó là máy bạn từ thé kỷ 35 để lại.

bạn cứ dùng total video converted là đỉnh nhất tuy hơi nặng.

chọn conver thành dạng VCD,DVD là ok.

ghi ra dĩa thì dùng ashampor là ok rồi.nhẹ mà dể dùng. cần gì phải nero chop nặng. em chuyễn sang avi được không anh
By wife_craigdavid197
#683727 em chuyễn sang avi được không anh AVI có loại đầu đĩa đọc được,có loại không đọc được.

mình đã thử khá nhiều lần.kể cả MP4 nhưng có loại đầu đãi không được được luôn.

khi bạn dùng Xilisoft VideoConverter hay Total bạn sẻ thấy AVI hay 1 đuôi nào đó nhưng có mấy định dạng khác nhau.

bạn cứ dùng total chuyển thành VCD hay DVD rồi ghi ra là ok.

kinh nghiệm là thử conver 1 video ngắn ra nhiều định dạng khác nhau rồi ghi vào đĩa làm thí nghiệm.

thí 1 cái rồi bạn sẻ biết được rất nhiều.

lâu rồi không vọc nên không nhớ được nhiều.
By cobelemlinh89d
#683728 :đầu tiên là bạn mua 1 cái đĩa DVD xịn ghi xóa được nhiều lần giá 25k tiếp theo cài phần mềm chuyển đuôi ultra video converter 5.4.0311( nhớ tìm key active bản quyền ,ko thi nó chỉ cho bạn chuyển được 50% file thôi nhé ) để chuyển các file video của bạn sang định dạng (*IFO,*BUP*VOB ) ghi đĩa với chất lưong DVD ,tiếp cài phần mềm ghi đĩa số 1 hiện nay là Nero Experess và đọc kỹ ở đây để ghi đĩa Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! .....chúc bạn thành công*****:
By muonlamcontrai_hm
#683729 chỉ cần dùng total conver thành VCD hayDVD sau dùng Ashampoor (nhẹ và dể dung) thì nó sẻ tự tạo các file VOB và các file cần thiết cho đĩa.

làm ròi sẻ biết.
By hoangtrinh3
#683730 chỉ cần dùng total conver thành VCD hayDVD sau dùng Ashampoor (nhẹ và dể dung) thì nó sẻ tự tạo các file VOB và các file cần thiết cho đĩa.

làm ròi sẻ biết. rồi làm sao nữa anh đĩa của em nó ghi dvd+r 16x 4.7gb 120min
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym