Có ai biết bất giúp mình với: Khi mình Tạo hay bung bản Ghost cho máy xách tay IBM (Model: 2684MA2; Bios version: IBM - 1300) thì thường đang thực hiện dở dang thì bị sụt nguồn màn hình tự nhiên mất, bất biết là do làm sao. Giúp mình với. Thanks!!!!!!!!!

vietanhstyle1

Bạn thử dùng đĩa hiren boot có phiên bản thấp hơn xem thế nào nhé?Bởi lúc trước mình cũng gặp rồi.

Chúc bạn thành công!

Mình dùng đĩa hiren boot phiên bản 9.7

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Thank nhiều!!!!!!!! mình sẽ thử.

Wartun

Bạn thử đĩa hiren với phiên bản cao hơn hay thấp hơn thử xem (cao hơn có thể dùng bản 10, thấp hơn có thể dùng bản <9.5)

Ronit

Cho mình hỏi chút: Mình mới tham gia (nhà) diễn đàn thấy được sự giúp đỡ rất nhiệt tình của tất cả người nhưng bất thấy dấu THANKS đâu để Thank tất cả người vừa giúp đỡ.

oanh_nh1m

Đâu nhất thiết phải thấy thanks đúng bất bạn?miễn chúng ta có ... lòng với nhau là ok đúng không?

Chanoch

Quote:

Được gửi bởi Hoanglong235

bạn thử 2 3 lần đều bị như vậy ak

Mình vừa thử cũng vài lần rồi và đều bị vậy. Nhờ tất cả người chỉ giúp mà mình nghĩ chắc đúng là do bản Hiren boot bất tương thích. mình sẽ thử lại sau. Xin Thank tất cả tất cả người!!!!!!!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote:

Được gửi bởi tieplht

Đâu nhất thiết phải thấy thanks đúng bất bạn?miễn chúng ta có ... lòng với nhau là ok đúng không?

Ý bạn nói mình rất tâm đắc.Đúng là bất có gì bằng tấm lòng chân thành, nhưng nếu có để khích lệ động viên cho sự nhiệt tình của tất cả người thì cũng tốt. Thank tất cả người!!!!!!!

Mới đây mình dùng đĩa hiren 9.3 ghost cho máy lenovo, không thể load được phần mềm ghost (kể cả chia đĩa cứng này nọ), cứ báo không load được file..., cuối cùng đổi bản 9.8 thì lại ok!

Các chủ đề có liên quan khác