Tình hình là bạn em nhờ coi máy, em lấy được ảnh chụp màn hình này bằng teamview, các icon ở desktop hay trên thanh task bar đều chuyển sang shortcut như tờ giấy, các bạn giúp em với

nhox_lj

Khi bạn Teamview nó mới bị hay lúc nào cũng bị? Nếu là khi Teamviewer mới bị thì chứng tỏ máy bạn đã bị ngốn quá nhiều gây ra hiện tượng đó giống như khi Team thì Windows chuyển qua chế độ Basic nhằm tránh ngốn máy vậy, còn nếu lúc nào cũng bị thì bạn Download phần mềm IconPackager về và cho quét máy sẽ giải quyết được lỗi trên, nhớ Resart lại!

hay ở đây:

pe_kim_pro

Khi bạn Teamview nó mới bị hay lúc nào cũng bị? Nếu là khi Teamviewer mới bị thì chứng tỏ máy bạn đã bị ngốn quá nhiều gây ra hiện tượng đó giống như khi Team thì Windows chuyển qua chế độ Basic nhằm tránh ngốn máy vậy, còn nếu lúc nào cũng bị thì bạn Download phần mềm IconPackager về và cho quét máy sẽ giải quyết được lỗi trên, nhớ Resart lại!

hay ở đây: không... vốn bị như vậy, đó la vì máy kia mở paint không được nên em mới team để chụp cái ảnh đăng cho các pro giúp

Mikel

Bạn vào đây để tham khảo nhé:
hôm qua mình thử làm cách 1 nhưng không được nên lên đây nhờ giúp đỡ cách 2 giống cách 1 rồi, còn cách 3 nữa thôi, đẻ thử xem

Các chủ đề có liên quan khác