Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyen.bbi98
#674382 máy tui yếu lắm nên . mỗi lần ghost nó chạy vù vù vù vù . ghê lắm nên tui ngày nào cũng ít nhất 1 lần . tui e sợ nó bị hư gì không mỗi lần khổi động cái thùng nó keo to lắm có sao không m.n ai rành nói vài câu hướng dẫn sơ sơ y không biết gì hết

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By penhoc_haykhoc_deocannhocyeu2000
By kelangbat2002
#674394 ghost nhìu hay cài windows nhìu dĩ nhiên ảnh hường tới phần cứng rồi. Nhất là hdd thôi Nếu dùng bình thường ít lỗi thì 3 - 6 tháng ghost hay cài windows 1 lần. Nếu bị lỗi bất đắt dĩ thì tốt nhất nên cài windows vẫn tốt hơn ghost.

Vài ý kiến của mình thôi
By Faerrleah
#674395 Không sao nhé bạn Còn nếu bạn ngại thì mình giới thiệu cho bạn một công cụ có chức năng ý như Ghost và cũng tương tự như chức năng SystemRestore của Windows khi nào bạn cần cứ Repair lại là được đó chính là Rool Back PX

Link:

So sánh và chức năng:
By langtu_daohoa1994
#674397 ờ windows xp. mà h dễ dính virus quá có nhiều game chạy không được khi cài diệt ( tui thường 1 tiếng khỏi động 1 lân úi úi ) tui thấy cái máy tính nó chạy tốt hơn khi ghost lên mạng send ra ghost nhiều có lỗi không 1 đống ai cũng keo lỗi . mà h không ghost thì máy lag ì chạy không nỗi game off nữa là ( h cài windows xp hay windows 7 tối hơn khi chơi CF ) ai biết không . Thank m.n đã góp ý
By wi_wi
#674398 thật buồn khi không biết cài windows chỉ ghost là dễ nhất tui thường dùng cách này . cài diệt virus xog diệt xog rồi ghost nên nó chạy vù vù cũng k bị virus tui làm 1 tuần rùi . h tui thấy sợ . tui chán khi k có gì chơi nó hư là k có tiền sữa úi úi

nếu ai biết cài windows thành công 100% trên máy khi không có đĩa + USB lúc trc có ah trên diễn. đàn dow giúp 1 windows + cái gì vào usb rùi chỉ cách làm thành công sài ngon lành 5 6 tháng . xui gập nhà giãi tỏa đền bù chuyễn đồ nó chui đi đâu mất rùi kiếm k ra. h ghost windows mà đâu hết ruột
By Hasani
#674399 nếu để chơi game thì cài xp là chuẩn rồi, AV thì mình khuyên bác nên dùng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . bắn CF , bay Phi Đội , chiến Liên Mình Huyền Thoại thoải mái không gặp vấn đề j luôn

bác nên cài hoặc ghost lại 1 bản XP mới thật sạch sẽ cài Avỉra vào và các phần mềm cần thiết rồi tạo 1 file Ghost upload lên đám mây ...

iso xp các ver bác tải ở Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! còn ghost thì bác xem topic để lựa chọn cho mình 1 bản ưng ý (mình khuyên nên dùng của Thành An)

ko dùng đĩa thì bác có thể cài xp = usb hoặc cài từ Ổ cứng ... bác search Google là ra
By trongtimanhco_tujhok
#674400 bác nói nghe tuyệt quá mà không hiểu gì hết = )) .

p/s có ai chém gió không bão lv 16 - 17 đánh tới đà nẵng trong vòng 24h ( nhà lại mới xây ) không có ai có sức đêm cát lên . để trên tôn chống bão . xui xui xui bão tới hoài hoài .
By anhthaovu
#674401 h dời máy xuống nhà tránh mưa . tôn bay ước máy rùi tải ghost về . sài tui tải 1 bản ghost cũ h tính xoá tải file ghost mới đúng lúc quá
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym