Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By negro_le
By Lavan
#674452 Mọi người giúp e với được không , em cũng nghịch đĩa boot thế là bị mất luôn ổ D chứ không phải là ẩn như anh taolavip74 .bây giờ ghost cũng không ghost được , anh chị nào chỉ dùm em cách tìm lại em nó được không á

Đây là cái ảnh em chụp trong disk management : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By milo_buffo
#674453 Mọi người giúp e với được không , em cũng nghịch đĩa boot thế là bị mất luôn ổ D chứ không phải là ẩn như anh taolavip74 .bây giờ ghost cũng không ghost được , anh chị nào chỉ dùm em cách tìm lại em nó được không á

Đây là cái ảnh em chụp trong disk management : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Nếu muốn mình giúp: Bạn để lại nick yahoo hay skype, chuẩn bị sẵn một cái u s b, cài sẵn team view(nhớ online nick thường xuyên mới liên lạc được). hay liên lạc với mình qua nick yahoo, skype sau: easyghost0001
By Farnham
#674454 Cái này là phải dùng tool quản lý ổ đĩa trong Hiren Boot mới cứu được . Làm trong windows không ăn thua đâu . Đại khái bạn chỉ cần gán cho nó 1 kí tự khác . Còn không được nữa thì chuẩn bị format toàn bộ rồi chia ổ đĩa lại.
By mizu_95
#674455 bạn up ảnh lại đi sydrive không xem được ảnh, phần mềm partition có thể khôi phục phân vùng bị mất nhanh chóng
By Amos
#674456 Bạn tải phần mềm AOMEI Partition Assistant Standard (formerly Home Edition)s về cài đặt:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sẽ thấy hiện ổ đĩa ẩn khi mở phần mềm.

Bạn chỉ cần tìm vào mục đặt tên ổ đĩa, sau đó ấn aply để xác nhận là ok.
By dunghoivisao
#674457 mình có cái link tải AOMEI bản pro luôn nè bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym