Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nh0c_kute_112
#674344 Nói tóm lại bạn ấy cũng chỉ tìm hiểu qua cái lỗi đã dính, còn cái rep " không add được" mình nghĩ là bạn ấy trả lời lúc máy chưa sữa.

Thôi thì tạm gát lại khi nào bạn ấy cần thì mình cmt tiếp

và có link khắc phục lỗi trên ở dưới @ tuainhan đã rep

Còn bạn chủ topic nếu có gì trục trặc với máy tính thì cứ vào đây các bạn sằn sàng trợ giúp nhiệt tình, với điều kiện là câu hỏi và bệnh lý rõ ràng, cũng nhầm dễ chẩn bệnh mà thôi. Bạn cứ yên tâm không phải lo sợ gì tất

Ngoài đời lắm khi mấy bác thợ chưa chắc có nhiều kinh nghiệm = toàn thể anh chị em của 4rum , cuộc sống mà e sợ nhiều quá mau già lâu dần sinh thành cái bệnh thì mệt !!
By mis_lys
#674345 Nói tóm lại bạn ấy cũng chỉ tìm hiểu qua cái lỗi đã dính, còn cái rep " không add được" mình nghĩ là bạn ấy trả lời lúc máy chưa sữa.

Thôi thì tạm gát lại khi nào bạn ấy cần thì mình cmt tiếp

và có link khắc phục lỗi trên ở dưới @ tuainhan đã rep

Còn bạn chủ topic nếu có gì trục trặc với máy tính thì cứ vào đây các bạn sằn sàng trợ giúp nhiệt tình, với điều kiện là câu hỏi và bệnh lý rõ ràng, cũng nhầm dễ chẩn bệnh mà thôi. Bạn cứ yên tâm không phải lo sợ gì tất

Ngoài đời lắm khi mấy bác thợ chưa chắc có nhiều kinh nghiệm = toàn thể anh chị em của 4rum , cuộc sống mà e sợ nhiều quá mau già lâu dần sinh thành cái bệnh thì mệt !! Ah ra vậy...

Mình có xem link bạn đưa... cách fix của bạn tuainhan là dành cho trường hợp file exe bị open with nhầm bằng chương trình khác

Còn lỗi của bạn thớt là file exe nó không thể chạy được dù không open with nhầm

-->lỗi này fix rất là đau đầu vì không thể chạy các chương trình để sửa lỗi được-->cách tốt nhất là cài lại Win...mình dự là bác thợ chắc cũng cài lại Win...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym