dinhphuonglan

Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng bất bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ bất bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em bất muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss

noel_fukinou

Trích:

warandrose

Em vừa cài lại Win,nên phải cài AVG driver và Sound driver nhưng bất bít cần loại driver nào!!! Đĩa driver từ khi mua máy vừa thất lạc mất, em chỉ bít main máy là ASUS chứ bất bít là ASUS loại nào. Ai chỉ em cách test với. À, em bất muốn tháo máy ra, ai chỉ em cách kiểm tra = phần mềm nha Thankssss

Sau khi Download Về bạn sẻ có 25.000 Driver của các hảng khác nhau, tha hồ mà chọn nhé:

Pass giải nén:

hay dùng chương trình này nè: Portable Driver Updater Pro 2.2.8.0

Link:

river_711

Trích:

warandrose

Máy bạn của hãng nào? Chỉ cần biết tên hãng thì lên trang web của hãng mà down. Chứ bất biết hãng mà cài tầm bậy tầm bạ là máy hư luôn đó. Chỉ cần bạn cho mình biết hãng nào và modern của máy là mình sẽ cung cấp cho bạn link down thoải mái luôn.

Iosep

Mở case, nhìn trong main có dòng chữ to ví dụ như P5PL2-E chính là số hiệu main, lên trang chủ hìnhcoi nhưcủa asus là htp://www.asus.com.tw nào đó rồi tìm driver của main về

hungbeo_xiipo

hãy tháo máy ra và xem phần cứng. Tất cả các thông số nằm trên nó.

Các hãng sản xuất phần cứng đều cho biết thông số kỹ thuật trên nó.

Hãy xem nó và lên trên mạng search

Balgaire

Trích:

warandrose

Bạn có thể dùng Everest down ở đây

Key:ENVRISH247234SLK4MMFYIFUV

EM7A47RQ47XI4SLQ486FYJ45N

H7P7FRCP47XU4SJI48VFTG4HP, cài vào rồi dùng nó test xong post lên đây anh em giúp cho

laptop cua mình hp pavilion dv9500 vừa có sẵn Window Vista bây giờ mình muốn cài thêm windows XP nhưng drivers của Vista nó k nhận...thành phần :

Broadcom BCM4311 802.11g Wireless Network Adapter

nVIDIA MCP67 - LAN Controller (PHY:Realtek RTL8201 CL/CP)

---

Conexant Cx20549 @ nVIDIA MCP67 - Hight Definition Audio Controller

--

nVIDIA GeForce 7150M Video Adapter

nVIDIA GeForce 7150M 3D Accelerator

-----

graphic

nVIDIA nForce 7150M-630M

mình vừa tìm driver cho XP cả tuần nay mà k được mong các bạn giúp đỡ,thk so much

a3_htk

nếu muốn down load driver bạn phỉa nhận biết được những con chip của main cần down load nữa .... vì lúc search ra thì có rất nhìu driver cho 1 main ...

lep_kep

các pác có thể chỉ mình cách cài driver cho wireless cua lapt 471op ko?
acer aspire 4710
card wireless broadcom 802.11b/g
mình cài driver bên vista thì không sao nhưng qua xp thì báo lỗi.
khi mở property thì không thấy nhận chipset.
các bạn giúp mình nhé.gấp gấp.

Matthew

Trích:

donbug

các pác có thể chỉ mình cách cài driver cho wireless cua lapt 471op ko?
acer aspire 4710
card wireless broadcom 802.11b/g
mình cài driver bên vista thì không sao nhưng qua xp thì báo lỗi.
khi mở property thì không thấy nhận chipset.
các bạn giúp mình nhé.gấp gấp.

acer aspire 4710 - wireless broadcom driver - MS Windows XP

blogbuon_thiu

em tải được cái everet rồi nhưng không bít phải xem ji để bít cần loại driver nào nữa.em mới xài máy nên gà lắm

Heardind

cho mình hỏi cái cài driver k cần đĩa chỉ cần phần mềm thôi cũng được ak

boo_xig

Trích:

phuquoc

Sau khi Download Về bạn sẻ có 25.000 Driver của các hảng khác nhau, tha hồ mà chọn nhé:

Pass giải nén:

hay dùng chương trình này nè: Portable Driver Updater Pro 2.2.8.0

Link:

Hĩ, minh download cai file 2.500 drivers roi ma hok gia (nhà) nen dc. minh cung thu theo hướng dẫn nhung van khong biet cach lam. cung khong tim dc pass giai nen nua. bac nao biet giup gium e di, Thank nhieu!

pro cho mình hỏi: Bây giờ mình dùng Main: G33M-S2L, mình muốn mua thêm Card màn hình rời thì cho hỏi Main này có thể chạy được Card 256 không?

isabel_wu

đầu tiên không màn hình bios setup --> xem thông tin về main của bạn rồi phụ thuộc vào đó mà tìm driver! Nhớ thanks đó

Các chủ đề có liên quan khác