Mình thấy box này có nhiều bạn ghé qua, nên mình post ở đây

Mình biết được có 1 trang web mỗi ngày tặng (free 100%) 1 ~ 2 phần mềm từ 14h VN hôm nay đến 14H hôm sau thì sẽ thay soft mới, các bạn

ai quan tâm thì vào link sau:

.

.

(To get free notification of giveaway on your desktop, download .) các bạn có thể download .source của nó về setup khi vào đến home của trang web

Hy vọng có những software free mà đúng cái mình cần

Biết từ lâu rồi

Hạn chế mà bạn cài soft từ trang này là bạn chỉ có thể cài đặt 1 lần duy nhất

mizz_tuily

Biết từ lâu rồi

Hạn chế mà bạn cài soft từ trang này là bạn chỉ có thể cài đặt 1 lần duy nhất Biết lâu mà không giới thiệu cho anh em dùng

Còn muốn cài lại lần sau thì vào trang chủ của software đó tải đúng với cái bản đó sau đó add serial vào dùng thôi

t1nhy3ul4gj91

Không biết Web này tặng hàng bản quyền hay hàng lậu nhỉ Mình chưa test nền không biết là nó cho cái gì

Nhưng mà hàng bản quyền thì chắc không phải đâu vì không ai đi mua key rồi share cả. Chắc là key lậu hay Cr-ack gì đó. Bạn nào test rồi chỉ mình với

anthy20

Không biết Web này tặng hàng bản quyền hay hàng lậu nhỉ Mình chưa test nền không biết là nó cho cái gì

Nhưng mà hàng bản quyền thì chắc không phải đâu vì không ai đi mua key rồi share cả. Chắc là key lậu hay Cr-ack gì đó. Bạn nào test rồi chỉ mình với Mình đã test rồi nên mới post bài, mình post bài mà chưa thử thì mình sẽ có đính kèm là chưa thử

Roxbury

Biết lâu mà không giới thiệu cho anh em dùng

Còn muốn cài lại lần sau thì vào trang chủ của software đó tải đúng với cái bản đó sau đó add serial vào dùng thôi Bạn nhầm rồi , phần mềm chỉ được kích hoạt trong thời gian khuyến mại thôi, qua thời điểm đó, phần mềm lại bị thu phí. Dù bạn ghost lại máy thì nó sẽ vẫn bị block.

Nhưng mà hàng bản quyền thì chắc không phải đâu vì không ai đi mua key rồi share cả. Chắc là key lậu hay Cr-ack gì đó. Bạn nào test rồi chỉ mình với

Đó là bản quyền xịn bạn à, nhưng bạn hiểu là:website đã phối hợp với nhà sản xuất phần mềm, và chỉ có site đó mới kích hoạt được phần mềm, sẽ có 1 seri hợp pháp cấp cho bạn, hay 1 công cụ để kích hoạt (dĩ nhiên là soft chuẩn).

Nhưng bạn sẽ không được nâng cấp phần mềm lên bản cao hơn! Và cũng không được trợ giúp.

Các chủ đề có liên quan khác