Máy mình bất hiểu lý do làm sao không hiện taskbar. Cái bực ở đây là bất biết có bao nhiêu cửa sổ vừa được mở .vậy bác nào biết cái bệnh này bất .lam ơn Chỉ cho mình .thanks

sanacpn_vui

Trích:

0902070806

Máy mình bất hiểu lý do làm sao không hiện taskbar. Cái bực ở đây là bất biết có bao nhiêu cửa sổ vừa được mở .vậy bác nào biết cái bệnh này bất .lam ơn Chỉ cho mình .thanks

Nhấn tổ hợp phím Alt + Ctrl + Del -> mở task manager vào file -> run -> gõ explorer.exe -> enter.

Thử xem sao ?

lylac31082004

Ý mình hỏi là không thể nào nhìn thấy gì ở cái thanh ( không biết goi là gì ) Gần biểu tượng( start ) cả 1 thanh lúc chưa bị hỏng thì nhin thấy rõ các chương trình khi thu nhỏ lại bây giờ bất thấy gì luôn !

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

tranbachinh

Nhấn tổ hợp phím Alt + Ctrl + Del -> mở task manager vào file -> run -> gõ explorer.exe -> enter.

Thử xem sao ?

không thấy gì vẫn như thế bạn ak

Ingel

Trích:

hoangdiep

Nhấn chuột phải vào taskbar\tollbars\ Quicklaunch

Thực tế là bất Click Chuột phải vào taskbar được bạn ak ???????

Placido

Vius rồi ... lấy gì mà hiện .

vào run gõ cmd xem có hiện bất . nếu bất hiện nốt thì bó phép ... ghost hay cài lại windows cho rồi ...

Roddy

vào run gõ cmd xem có hiện bất . nếu bất hiện nốt thì bó phép ... ghost hay cài lại windows cho rồi ...

thuhang07_vt

Trích:

nammo0168

Hiện ra cái bảng đen đó là nhiễm virus hả bạn .Tiện thể bạn cho mình hỏi download Ban windows xp sp3 ỏ đâu nhir.thanks

lynkzzz

Trích:

phudiec

gõ cmd hiện ra bảng đen là đung rồi. Virus đâu mà virus

Vậy cho mình hỏi máy mình bị làm sao khi tất cả các chương trình chạy vẫn ổn .Có điều bất thể nào thấy các cửa sổ ở dưới thanh công cụ ???

copedangyeu_tt

Trích:

0902070806

Hiện Ra cái bảng Nhỏ đen xì ??? thế là sao hả bạn ?

cái bảng đè đó có chữ gì không bạn hay đen thui luôn?

máy của bạn bị virut nhậu mất file chạy của taskbar roài, cách tốt nhất là ghót lại không để vậy xài luôn cũng dc mừ

minh_handsome

Trích:

vanhung_itc

cái bảng đè đó có chữ gì không bạn hay đen thui luôn?

máy của bạn bị virut nhậu mất file chạy của taskbar roài, cách tốt nhất là ghót lại không để vậy xài luôn cũng dc mừ

Có hiện mấy cái chữ C;\Document and setting \ISTC>_ vá dấu nháy ( _ )

Các chủ đề có liên quan khác