sailor_moon

bạn thử lưu phim Blu Ray đi khoảng 30-50GB/phim thôi

hiện nay ổ 2TB mất gần 300GB cho phim vì mình chơi Torrentz, phải lưu Phim để Seed...

máy của mình là cả nhà dùng chung nên ngoài 300GB phim còn gần 100GB ảnh RAW của bố mình , khoảng xấp xĩ 50GB Game của thằng em ... còn nhạc cũng mất gần 20GB nữa (lossless ) ...

quan trọng là bạn dùng máy để làm gì thôi bạn kéo torrentz mà 300gb, bạn đã die 1 ổ cứng nào chưa @@ , mà bạn xài 1 ổ cứng cho nhiều máy à. như thế , ổ cứng có thọ không bạn

amy7917

ace nào giúp e vs

e dùng máy tính cũ dung lượng ổ đĩa c chỉ khoảng 15Gb e da kiểm tra tất cả file trong ổ đĩa chỉ khoảng 6.4Gb nhưng khi e tai tệp hơn 1Gb về thì lại bị báo đầy ổ đĩa....h e phải làm gì ạ

thisi_baby

ace nào giúp e vs

e dùng máy tính cũ dung lượng ổ đĩa c chỉ khoảng 15Gb e da kiểm tra tất cả file trong ổ đĩa chỉ khoảng 6.4Gb nhưng khi e tai tệp hơn 1Gb về thì lại bị báo đầy ổ đĩa....h e phải làm gì ạ Bạn hãy click chuột phải vào ổ C, Properties, xem dung lượng ổ đĩa đã sử dụng và còn trống như vậy sẽ chính xác hơn. Bạn phải bật thuộc tính xem file ẩn và hệ thống để xem được đầy đủ files, folders trên ổ đĩa. Đề nghị bạn lưu file nơi ổ đĩa khác.