pe.sockkute

tình hình là em ghót cho thằng bạn em mà máy nó bị lỗi kịch độc

âm thanh cảu nó dùng Realtek

lúc đầu không có tiếng

em chỉnh được cho có tiếng thì bị lỗi sau

mở nhạc tải sẵn trong máy thì nghe bt, có tiếng

nhưng mà khi lên web thì lại không có với tất cả các trang, nhưng mà thời gian của bài nhạc vẫn chạy( giống khi ta lên mạng bật nhạc nhưng tắt loa vậy)

anh em nào biết hd mình với

trc đó máy vẫn dùng bt nhé

doc_hanh2006

nếu ghost thì lỗi là bình thường.thử cài lại windows mới xem. em đã cài bản ghost này cho không biết bao nhiêu máy mà chưa máy nào bị bác ợ

Bác thử vào Control Panel, vào Realtek HD Audio Manager kiểm tra xem mục chọn Speaker đã được chọn là default hay chưa? Có khi phần này đang được thiết lập xuất âm thanh ra hai đường khác nhau nên có khả năng bị tình trạng như thế.

Mercer

Bác thử vào Control Panel, vào Realtek HD Audio Manager kiểm tra xem mục chọn Speaker đã được chọn là default hay chưa? Có khi phần này đang được thiết lập xuất âm thanh ra hai đường khác nhau nên có khả năng bị tình trạng như thế. cho mình xin cái ảnh với

mình không có máy nên không kt được

blue_ruby

em đã cài bản ghost này cho không biết bao nhiêu máy mà chưa máy nào bị bác ợ bạn dùng ghost đa cấu hình thì thường hay bị lỗi lặt văt như thế.cứ cài mới xem.cũng nhanh mà

e bình thường 1 năm mới cài windows lại 1 lần cho mượt... ghost nhanh mà sài hok được lâu như cài mới bác ak

tình hình là em ghót cho thằng bạn em mà máy nó bị lỗi kịch độc

mở nhạc tải sẵn trong máy thì nghe bt, có tiếng

nhưng mà khi lên web thì lại không có với tất cả các trang, nhưng mà thời gian của bài nhạc vẫn chạy( giống khi ta lên mạng bật nhạc nhưng tắt loa vậy)

anh em nào biết hd mình với

trc đó máy vẫn dùng bt nhé Với các bản ghost đa cấu hình, sau khi bung ghost xong tốt nhất bạn nên update Flash, lỗi của bạn là do Flash thôi. Update không được thì remove đi rồi cài lại là ok.

virgo_star_9x

Với các bản ghost đa cấu hình, sau khi bung ghost xong tốt nhất bạn nên update Flash, lỗi của bạn là do Flash thôi. Update không được thì remove đi rồi cài lại là ok. câu trả lời này chính sát nhất rồi đó

thaihung_moon

Với các bản ghost đa cấu hình, sau khi bung ghost xong tốt nhất bạn nên update Flash, lỗi của bạn là do Flash thôi. Update không được thì remove đi rồi cài lại là ok. để e thử xem sao

Các chủ đề có liên quan khác