Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Croydon
By pe_kute_bun
#670668 id với pass à....m gà lắm không biết id của máy và pass là gì............. Cái gì cũng không chịu tìm hiểu mà bắt chỉ từng bước một thì có học cài windows cũng chẳng bao lâu là cài lại..
By pig_mama1995
#670669 Cái gì cũng không chịu tìm hiểu mà bắt chỉ từng bước một thì có học cài windows cũng chẳng bao lâu là cài lại.. thường xuyên cài lại windows sẽ cho bạn những bài học đắt giá nhưng xứng đáng với những gì mà mình đã bỏ ra

cá nhân mình có những lúc cao điểm 1 ngày cài lại windows 3 lần vì tội nghịch ngu

nhưng giờ thì đã ngộ ra nhiều điều
By bx_ofme2000
#670671 thường xuyên cài lại windows sẽ cho bạn những bài học đắt giá nhưng xứng đáng với những gì mà mình đã bỏ ra

cá nhân mình có những lúc cao điểm 1 ngày cài lại windows 3 lần vì tội nghịch ngu

nhưng giờ thì đã ngộ ra nhiều điều chuẩn rồi!!! cứ phải vọc nhiều thì mới có kinh nghiệm ...
By nguyenkhoakt
#670674 Máy có recovery=>Recovery lại!

Không có recovery: Xem model máy hỗ trợ phiên bản windows nào. Tải file iso của windows phù hợp hay mua đĩa . QUAN TRỌNG nữa là driver tương ứng

Không cài nữa thì...ghost, kiếm mấy bản ghost được anh em kiểm định đánh giá cao!

Cách cài windows thì trên ketnooi.com/forum mình nhiều hướng dẫn lắm, mà cài windows nhiều cũng có nhiều trải nghiệm thú vị lắm, bạn nên thử
By Coman
#670675 Máy có recovery=>Recovery lại!

Không có recovery: Xem model máy hỗ trợ phiên bản windows nào. Tải file iso của windows phù hợp hay mua đĩa . QUAN TRỌNG nữa là driver tương ứng

Không cài nữa thì...ghost, kiếm mấy bản ghost được anh em kiểm định đánh giá cao!

Cách cài windows thì trên ketnooi.com/forum mình nhiều hướng dẫn lắm, mà cài windows nhiều cũng có nhiều trải nghiệm thú vị lắm, bạn nên thử Cài nhiều ngồi đợi cũng nhiều ! mình cài nh` lần có nh` cái hay nhưng mà mỗi tội đợi lâu ức ói máu !
By Chuchip
#670676 Nghiên cứu cài windows đi bạn à, hay máy bạn đang gặp lỗi gì? Có thể mang lên đây thảo luận! Anh em sẽ giúp
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym