vivian_lil_kery

Em muốn chuyển đổi định dạng của video để ghi vào đĩa nhưng không biết phải làm thế nào?? các bạn có thể chỉ giùm được không ạk?? Nhân tiện mách luôn cho em 1 phần mềm convert nào free mà lại tốt nhé!!!!

ChoàoBan!

bạn có thể dùng phần mềm Total viedeo conerter để chuyển các định dạng

chúc bạn thành công

gian_ho

Any Video Converter xài cũng được mà lại miễn phí. Lên google kiếm là ra.

Quote:

Được gửi bởi lyli

Em muốn chuyển đổi định dạng của video để ghi vào đĩa nhưng không biết phải làm thế nào?? các bạn có thể chỉ giùm được không ạk?? Nhân tiện mách luôn cho em 1 phần mềm convert nào free mà lại tốt nhé!!!!

Free thì nhiều hạn chế lắm. tui thường dùng thằng no1vc thấy khá hay.

bff_pro

Total Video Converter là chuẩn nhất đó bạn, nhiều định dạng... Mình đang dùng nó để convert phim nè

Chỗ download thì cứ google là có đủ

xinhlaem01

Quote:

Được gửi bởi lyli

Bạn dùng thử chương trình này đi bạn, cực tốt luôn: 4 EasySoft Total Video Converter.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu hiện trạng và xây dựng định hướng chuyển đổi cơ cấu sử dụng đất phục vụ công nghiệp hóa, Luận văn Sư phạm 0
T Điều kiện chuyển đổi cơ chế tự chủ tự chịu trách nhiệm theo Nghị định 115/CP của Chính phủ đối với c Kinh tế quốc tế 0
B Xác định điều kiện chuyển đổi sang cơ chế tự chủ, tự chịu trách nhiệm của các tổ chức R&D thuộc Viện Văn hóa, Xã hội 0
C giúp mình với- Chuyển đổi định dạng ổ cứng từ MBR sang GPT ko mất dữ liệu???? Thủ thuật tin học 10
M Chuyển đổi định dạng tài liệu iWork sang các định dạng văn bản thông dụng InterNet 0
G [Free] Định hướng và giải pháp thực hiện chuyển đổi sở hữu doanh nghiệp nhà nước ở Việt Nam giai đoạ Luận văn Kinh tế 0
D All Office Converter Pro 5.1 - Chuyển đổi định dạng file Office và file ảnh Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 14
N Coolutils Total PDF Converter 5.1.40 Full - Chuyển đổi PDF sang Word , Excel, TXT và rất nhiều định Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
S Okdo Document Converter Pro 5.5 Full - Phần mềm chuyển đổi định dạng tài liệu chuyên nghiệp Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
R Đối với Công ty Kiểm toán Nhà nước chuyển đổi thành Công ty TNHH Điều lệ công ty sẽ qui định là hội Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác