Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By theend19862000
By Erland
By dieuanh1996
#663543 Bạn nhầm box nên post ở box "Tin học siêu cao" . Trình độ phải siêu lập trình đi dịch lại mã của mấy tập tin này rồi phiên dịch sang như kiểu là vừa đọc truyện vừa có âm thanh ý nhỉ
By Grant
#663544 có ai biết đổi đuôi .dat sang đuôi .doc không..chỉ giúp mình với Trả lời luôn cho bạn vui nhé. Không bao giờ đâu bạn

Vì đuôi Dat thực chất là 1 tập tin mở rộng của đuôi .mpeg1 nếu mình không nhầm. đuôi .doc là đuôi văn bản bạn chuyển thế nào được từ nhạc hình qua văn bản được
By titihenry_vn2004
#663545 Trả lời luôn cho bạn vui nhé. Không bao giờ đâu bạn

Vì đuôi Dat thực chất là 1 tập tin mở rộng của đuôi .mpeg1 nếu mình không nhầm. đuôi .doc là đuôi văn bản bạn chuyển thế nào được từ nhạc hình qua văn bản được Uhm..cái đấy mình không biết..vậy cái đấy không phải chuyển sang đuôi doc,thế chuyển sang gì để máy tính mình đọc được.
By Eldur
#663546 lâu không vào tin học căn bản bây giờ phát triển dữ không thể giải đáp nổi
By thanh_thuong_tt
#663547 Uhm..cái đấy mình không biết..vậy cái đấy không phải chuyển sang đuôi doc,thế chuyển sang gì để máy tính mình đọc được. À! Thì ra bạn muốn play file .dat của VCD? Nếu đúng thì bạn chỉ cần chuột phải vào file .dat, chọn Open With rồi chọn chương trình play media như Windows Media Player, Windows Media Player Classic..., nếu các chương trình không play được thì bạn cài thêm K-Lite Mega Codec Pack 10.0.5 để giúp chương trình play media play được mọi định dạng:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By neyuh_hnim_19971
#663548 mạnh dữ, DAT cũng chưa chắc là file của VCD đâu, đôi khi nó cũng để trữ data trong game

mà nghe nói convert file này ---> doc ,mình mới nghe lần đầu đó
By AbOwen
#663549 file DAT có nhìu dạng dung lượng từ vài kb đến 1-2 GB không chừng

nó có thể là file hệ thống, file video, file data game, file cấu hình phần mềm.....
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym