pjnk_pjg_90

Tình hình là mình cài windows 8 đã Cr-ack, khi mình click chuột phải vào computer chọn properties thì nó hiện lên cửa sổ được vài s thì tắt và tự khởi động lại màn hình desktop và load lại phần mềm(không khởi động lại máy nhe). Lúc đầu mình nghĩ là do Cr-ack nhưng Cr-ack mấy lần rồi mà không khắc phục được... anh em có cao kiến gì không? giúp mình với, tks

longcula

do cái explore.exe bị đứng rồi nó khởi động lại phải ko

bạn vào Control Panel\System and Security\Action Center\Reliability Monitor cho mình xem log

Ferguson

do file explorer.exe của bạn bị lỗi rồi. gặp mình là mình cài lại win

utphuong_18

mà mình có thấy hiện lỗi explorer.exe gì đâu? sao bạn nói là lỗi explorer.exe mà không biết cách sửa? chỉ biết cài lại win...

Leith

do file explorer.exe của bạn bị lỗi rồi. gặp mình là mình cài lại windows phải cài lại nửa

hale8085

mà mình có thấy hiện lỗi explorer.exe gì đâu? sao bạn nói là lỗi explorer.exe mà không biết cách sửa? chỉ biết cài lại win... chả phải triệu chứng là cửa sổ properties và desktop mất đi rồi hiện lại đúng k? là do file explore.exe chứ còn gì nữa. cài lại windows là biện pháp làm cho máy ổn định nhất. muốn sửa cũng dễ thôi. tìm file khác bỏ vào system32 là được. bỏ vào xong lỡ k hết, phát sinh thêm nhiều lỗi nữa lúc đó lại la. sao mình k thích cái thái độ nói này của bạn nhỉ? người khác trả lời cho dù đúng dù sai cũng là kinh nghiệm của người ta. người ta chia sẻ đánh giá là tốt rồi còn dùng từ "chỉ" giống như xem thường người khác. mình là người thẳng thắn, nghĩ sao nói thế mong bạn rút kinh nghiệm

cobekieusa_128

lỡ cài lại windows vẫn lỗi thì sao bạn? mình mới cài lại windows vẫn lỗi nên mới hỏi bạn à... với lại mình cũng không thích mấy người ăn cứ cài lại windows cho lắm... mình đưa chủ đề lên đây để tìm kiếm cách khắc phục lỗi thôi chứ mình không kiếm cách cài lại windows bạn nhé. Mong bạn thông cảm.

lỡ cài lại windows vẫn lỗi thì sao bạn? mình mới cài lại windows vẫn lỗi nên mới hỏi bạn à... với lại mình cũng không thích mấy người ăn cứ cài lại windows cho lắm... mình đưa chủ đề lên đây để tìm kiếm cách khắc phục lỗi thôi chứ mình không kiếm cách cài lại windows bạn nhé. Mong bạn thông cảm. windows 8 thì nhấn f8 lúc bật rồi repair hay refresh windows nhá. repair là sửa còn refresh là gần giống như lúc cài windows mới luôn. cái này có thể là do bản Cr-ack của bạn bị lỗi thử Cr-ack bằng cái khác xem. có cần mình up cái tool mình Cr-ack lên k? mình dùng chưa thấy lỗi. hay active by phone....

Các chủ đề có liên quan khác