chủ thớt ơi cho hỏi tí , mình cài được rồi, cho cache của FF với GGC vào ổ Z rồi nhưng mỗi lần ổ đó full thì sao ? mong nhận dc trả lời sớm. thank !

familya6vuive

Bạn vào cái topic bên BKAV thử có mình cmt bên đó không rồi hẵng nói nha

Mình xem qua bài bên đó rồi mới nói chứ k phải copy như bạn nói đâu . ng ta làm dc hết r kìa. chủ thớt nó viết lên để share cho mọi người mà lại còn chặt chém ng ta. các bạn làm thử đi. chuyển hết cache của FF + GGC vào ổ aor đó xem khởi động + lướt có mượt hơn không . ! Ram > 4G thì cài đặt bình thường. còn ai RAm 2G thì Phần mềm mình sẽ hướng dẫn cho. mình cũng dc các anh bên BKAV hướng dẫn làm mà

canary586

Cái này thấy bên diễn đang Bkav nói cũng lâu rồi. Họ cũng test rồi nhưng đúng như bạn #20 nói là ram trên 4gb mới nên làm. Ok

dinhtai_nd_na37

Cái này thấy bên diễn đang Bkav nói cũng lâu rồi. Họ cũng test rồi nhưng đúng như bạn #20 nói là ram trên 4gb mới nên làm. Ok Ram tui 2G vẫn dùng được. quan trọng là mình lấy bao nhiêu của Ram ra thôi nhé ! thân !

cophuthuynho_25

không phải do phân mềm

cần nâng cấp triệt để phần cứng như sử dung tối thiểu là cpu 45nm, ram tối thiểu 2gb kênh đôi, dư dã hơn tìm hdd cache 64mb hay ssd làm ổ cứng hệ thống thì tất cả wed sẽ hoạt động rất trơn tru

khi nâng cấp bản windows mới hơn sau khi sao lưu dữ liệu thì lướt wed nhanh cực

Terrel

sử dụng cái này tắt/mở máy có lâu không? dữ liệu mình lưu trong ram disk có mất không vậy?

dùng thời gian đầu thì máy chạy rất ngon, nhưng được 1 thời gian thì bị bat ổ cứng......pó tay.......... bác hại e thay ổ cứng rồi này.

Riston

mình cài cái này lâu rồi, nó cũng làm máy khá nhanh, nhưng rất hại ram , các bạn có thể tham khảo phần mềm này bên diễn đàn bkav của anh lãng khánh, viết bài này khá lâu rồi.

Vãi cái "bản giao hưởng tình yêu" :v
nghịch ram ảo cũng không ăn thua. tốc độ đọc của ổ cứng kém hơn ram vật lý rất nhiều

MacEwen

Mấy dạng phần mềm này chả có tác dụng gì mấy. Quan trọng là cách bạn xài pc như thế nào, quản lý các phần mềm như thế nào, cài một phần mềm hiệu quả hay là ham hố cài 1 đống chương trình cùng 1 mục đích...

Gara

chỉ cần hiểu là phần mềm mà thay đổi được phần cứng thì chỉ cần mấy Cr-acker ra tay 1 phát là người người máy trâu , nhà nhà mày khủng mà không cần tốn nhiều tiền

Các chủ đề có liên quan khác