Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By dl_cafe_nhe
#648678 Thế nhược điểm Ram phải lớn sao chưa thấy thớt nói?? Lấy 4G làm đĩa thì lượng ram còn lại bao nhiêu? Máy có Ram 6G, 8G không nói làm gì, máy cấu hình đến thế làm gì chẳng nhanh. Đĩa Ram ảo phụ thuộc vào tốc độ Ram nữa, Ram 3 thì nhanh hơn làm 2 và nhanh hơn ram 1 dĩ nhiên, nên máy yếu thì đừng mơ. Và ai đang dùng ổ SSD tốc độ nhanh thì cũng khỏi cần phiền hà
By ducon.congnuong
#648679 mình phải cài lại windows vì cái phần mềm này đó. Mod đây ban thằng lừa đảo đi
By snow_0612
#648680 thấy có vẻ giống ổ đĩa C: trong mini xp thử trong mini xp thì xử lý nhanh thiệt vì tốc độ của RAM tính bằng GB/s mà còn bình thường thì không dám sài đâu, em đâu có thừa RAM
By fan_tctuvan
#648682 mình phải cài lại windows vì cái phần mềm này đó. Mod đây ban thằng lừa đảo đi Bạn chém vãi cả ấy ra,làm gì mà phải cài lại windows
By the_queen
#648683 Như vậy, các chương trình chạy từ ổ đĩa RAM ảo sẽ được lưu lại dù bạn có tắt máy. Ở lần sử dụng tiếp theo, các chương trình này sẽ khởi động nhanh hơn, vì hệ điều hành đã bỏ qua được công đoạn nạp từ đĩa cứng vào RAM. Cái này là sao??? Dữ liệu khi tắt máy nằm ở đâu vậy thớt.

Ps: cái này thì liên quan gì tới trình duyệt ?????
By Jen_lovely
#648685 Ai quan tâm có thể qua bên forum BKAV tham khảo, bài này bên đó post lâu rồi

Tóm lại, máy 4 GB trở nên mới dùng, ram 2GB thì miễn cưỡng + cài đặt lại xíu, còn 1 GB thì không nên xài làm chi
By peachgirl_91211
#648686 Ai quan tâm có thể qua bên forum BKAV tham khảo, bài này bên đó post lâu rồi

Tóm lại, máy 4 GB trở nên mới dùng, ram 2GB thì miễn cưỡng + cài đặt lại xíu, còn 1 GB thì không nên xài làm chi Thôi tui xin bạn lại copy cái tiêu đề lên google rồi bắt bẻ này nọ,làm như là thần thánh.tui post cho mọi người biết,ai dùng thì dùng
By anhnguyet.fashion
#648687 Thôi tui xin bạn lại copy cái tiêu đề lên google rồi bắt bẻ này nọ,làm như là thần thánh.tui post cho mọi người biết,ai dùng thì dùng Bạn vào cái topic bên BKAV thử có mình cmt bên đó không rồi hẵng nói nha

Mình xem qua bài bên đó rồi mới nói chứ k phải copy như bạn nói đâu .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym