Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By top_clover
By Berke
#648662 Thank các bạn nhiều nha e làm được rùi nhưng không hiểu sao cái idm down game mấy part liền 1 lúc tải được 1 đoạn là báo lỗi không tải được à Như mấy bác kia nói rồi. hay bạn có thể down game bằng torrent. Cái torrent này down mấy game nặng sướng hơn. Chỉ cần có người seed là down tẹt ga luôn, không sợ bị lỗi.
By [email protected]
#648664 mình cũng bị tình trạng tương tự, gập máy xuống là lát mở lên nó đơ luôn Hơ hơ, bạn gập máy xuống nó chẳng ngủ mất tiêu à. Máy ngủ thì làm sao mấy chương trình chạy được.
By nhatvien45
#648665 Như mấy bác kia nói rồi. hay bạn có thể down game bằng torrent. Cái torrent này down mấy game nặng sướng hơn. Chỉ cần có người seed là down tẹt ga luôn, không sợ bị lỗi. Cái này là do lỗi tải về chứ không phải do máy.
By hunter_yunakiss
#648666 hay là bác thớt có thể lock máy lại, trong windows 7 có nút đó, trong phần Start, cạnh nút Shutdown ấy. Như thế thì vẫn tải về như thường. Còn nếu không muốn nó tự động ngủ thì bác vào phần mà đang sạc pin ấy, chỉnh mấy cái time display thành never là xong hết.
By zodiacour
#648667 He he, một phím tắt đơn giản cho mọi win: window + L => thoát ra màn hình long on, nếu có password thì bắt nhập password khi trở lại, nhưng các chương trình bạn đang mở vẫn chạy bình thường. Rất tiện cho việc... đi ra ngoài chút
By vongtayxua.net_dev
#648668 He he, một phím tắt đơn giản cho mọi win: window + L => thoát ra màn hình long on, nếu có password thì bắt nhập password khi trở lại, nhưng các chương trình bạn đang mở vẫn chạy bình thường. Rất tiện cho việc... đi ra ngoài chút Chính là khoá máy tạm thời đó. Nhưng phải cài mật khẩu mới có tác dụng.
Kết nối đề xuất: