Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Weallere
#647114 tinh hình là mình mới cài cái foxit reader. lúc cài mình nhớ là bỏ tick k cài cái toolbar của nó mà sao đến lúc cài xong thì bị đổi trang chủ ngay. vô chỗ uni để bóc hết mà vẫn không được. dùng IE thì đổi được homepage thành gg chứ FF hay chrome thì k được. ai giúp mình với

page đó là snapdo, spam quảng cáo rất nhiều.

By nguyenduyson198124
#647453 nếu chrome thì bạn vào cài đặt,chú ý mục khi khởi động,bấm vào trang hay tập hợp trang rồi set lại trang mà bạn muốn và del trang cũ đi
By coheocon_lovely
#647454 nếu chrome thì bạn vào cài đặt,chú ý mục khi khởi động,bấm vào trang hay tập hợp trang rồi set lại trang mà bạn muốn và del trang cũ đi cả FF lẫn chrome luôn
By cool3by_110y
#647456 bạn xem có add on gì lạ lạ không ? có thì gỡ nó ra. rồi chỉnh lại home page theo ý bạn là được chẳng có j cả bạn ơi! chỉnh homepage thì chỉ được cho IE thôi ak
By tieuyen19
#647457 cả FF lẫn chrome luôn với ff thì bạn làm như sau:công cụ>tùy chọn>khi ff khởi động>set lại trang mà bạn muốn rồi nhấn ok
By yeuem_kodc_li_cuyeu
#647458 Dùng Revo Uninstaller xem có toolbar của cái đó ko, có thì gỡ ra.

Google Chrome : Cài Đặt -> Tập hợp các trang -> Xóa đi cái page đó

FF: Công Cụ -> Tùy Chọn ->Khôi phục mặc định

Nếu không có Revo Uninstaller có thể down
By phamthimyhien2110
#647459 với ff thì bạn làm như sau:công cụ>tùy chọn>khi ff khởi động>set lại trang mà bạn muốn rồi nhấn ok cách này chắc là bạn ấy cũng làm rồi.
By bethauthau_blog
#647460 CÁi này lại giống search babylon rồi, không còn cách nào đâu, kể cả cài lại trình duyệt cũng không được.Mình e bạn phải ghost hoặc cài lại máy thôi.

Nhưng bạn thử làm cách này xem ( nếu may mắn, cái này sẽ không cứng đầu như search babylon).

1, Vào add and remove program, tìm phần mềm nào lạ, remove nó đi

2, Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ( làm theo cái này đối với chrome)

3, Thử remove hết các trình duyệt rồi cài lại( dùng soft chuyên dụng để làm sạch cả registry).Đối với IE thì remove Theo cách này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By cuopduong81
#647461 CÁi này lại giống search babylon rồi, không còn cách nào đâu, kể cả cài lại trình duyệt cũng không được.Mình e bạn phải ghost hoặc cài lại máy thôi.

Nhưng bạn thử làm cách này xem ( nếu may mắn, cái này sẽ không cứng đầu như search babylon).

1, Vào add and remove program, tìm phần mềm nào lạ, remove nó đi

2, Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ( làm theo cái này đối với chrome)

3, Thử remove hết các trình duyệt rồi cài lại( dùng soft chuyên dụng để làm sạch cả registry).Đối với IE thì remove Theo cách này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! làm gì ghê vậy bác có cái toolbar mà cũng ghost lại
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym