Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By anhluonbenem_anhluonbenem44
By jimmy14290
#645197 Bác chỉ em check đi chứ teamviewer em không có + cái mạng cùi bắp bác check chắc từ giờ tớ chiều đấy bác ạ! Teamviewer là free cho mọi người mà. không lẽ bạn không biết tải ( nhìn avatar cũng hiểu phần nào)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mạng thì không là vấn đề

Trừ khi bạn đang định troll ae trong vnz
By nhan.hotgirl_0nljn3
#645198 Teamviewer là free cho mọi người mà. không lẽ bạn không biết tải ( nhìn avatar cũng hiểu phần nào)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mạng thì không là vấn đề

Trừ khi bạn đang định troll ae trong vnz Troll thì không dám! Nhưng cũng đau đầu lắm bác ạ! Để em tải teamviewer cái đã! Mạng em yếu thiệt bác ạ! Tại đang tải cái fw iphone4 6.0.0 để reboot lại cái iphone @@
By anhchua.bietyeu24
#645200 Bạn thử dùng CCleaner để quản lý trình khởi động xem sao. Còn về mấy cái startup không thấy bạn vào "services.msc" để chỉnh lại nhé.
By nuhongmongmanh_hp712
#645201 bạn ấn Window + R rồi gõ msconfig, vào đó để xem các chương trình khởi động cùn window, có thể tắt bớt những thứ không cần thiết
By nh0c_k0ol_9x
#645202 Chữ kí của bác phamloc120893 thấy giống pr cho blog hơn là giúp hết full disk Sao bác nói j được. Do mình đã viết bài khắc phục lỗi trên blog cá nhân. Giờ mình dẫn link cho ae vào khắc phục chứ chẳng nhẽ mình copy dán lên comment cho anh em đọc sao??? Nói chung là một mũi tên trúng 2 đích, vừa quảng cáo blog vừa giúp mọi người có tut khắc phục lỗi

Ảnh phía trên đó bác! Bạn out user, tạo một local user mới coi sao. Rồi nếu nó còn như vậy chắc lỗi windows quá

Bạn thử dùng CCleaner để quản lý trình khởi động xem sao. Còn về mấy cái startup không thấy bạn vào "services.msc" để chỉnh lại nhé. Nói rõ hơn đi bạn
By [email protected]
Taskmanager

• avast, unikey, idm, ... ► Tab Processes

• Xem Services nào đang chạy? ► Tab Services

[Windows]+R ► msconfig ► Enter! ► Chụp ảnh tab Startup lên đây!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym