Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Stevenson
dàn pc mà chơi game offline thoải mái thì giá khoảng bao nhiêu nhỷ bạn nhỷ...

khoảng 5tr đổ lại có đủ 1 dàn để chơi game không bạn
Dàn 5000K thì chơi mượt các game online và 1 số game offline cũ, nhẹ. Còn muốn cày game offline thì vô cùng lắm bạn à, nhiêu tiền cũng hết.Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Chanoch
P/s: Với cấu hình của bạn thì có thể chiến gần như các game online có cấu hình đồ họa cao mà kể cả game off

Bạn yên tâm nghỉ hè cầy cuốc đi nhé.
Nguyên văn của mình nhé (bạn đã đọc kỹ câu trả lời của mình hay không )

Mình nhắc lại là mình nói hầu hết chứ không nói là tất cả nhé. Mà bạn nên bỏ cái câu thím đi nhé mình thực sự nghe rất phảm cảm (góp ý riêng vs bạn vậy)
Oh, hầu hết những game offline từ năm 2010 trở về trước.Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!. không thích thì thông cảm cho.
By ghostwalk_on_sky_vn
#645251 Oai, máy bạn cấu hình như thế là xịn rùi, đang tìm 1 điểm để chê mà không có chỗ chê đây

Tính ra kon của bạn ngon hơn kon m rùi.

Bạn: i5, 4GB, 2.04 Ghz

M: i3, 2 GB, 2.00 Ghz

Phải nói là máy bạn thuộc loại cao cấp đấy
By sunnylee55
#645252 Oai, máy bạn cấu hình như thế là xịn rùi, đang tìm 1 điểm để chê mà không có chỗ chê đây

Tính ra kon của bạn ngon hơn kon m rùi.

Bạn: i5, 4GB, 2.04 Ghz

M: i3, 2 GB, 2.00 Ghz

Phải nói là máy bạn thuộc loại cao cấp đấy Thế máy thế này thì sao: Sony Vaio VPC F236JFX/B

Intel® Core™i7-2670QM /2.2GHz/8GB DDR3
By whisky_love412
#645253 Thế máy thế này thì sao: Sony Vaio VPC F236JFX/B

Intel® Core™i7-2670QM /2.2GHz/8GB DDR3 Máy bạn hả ???

Core i7: tốt

8 GB: tốt

Cơ mà sao có 2.2 Ghz z, ít quá so vs kon Ram và kon Chip
By chetdianh_deemyeunguoikhac
#645255 máy nhà mình cấu hình như này.có chơi được game online kô

pentium(R) D CPU 3.00GHz

2.99GHz. 0.99 GB of RAM chơi dc nhưng không dc mượt lém. nên lên 2GB Ram và cài windows xp chạy sẽ mượt mà hơn windows 7
By nicho_las16
#645261 có cần card màn hình k.ram 2g là chơi kô giật à bạn nếu bạn có thêm dc card màn hình thì càng tốt, quất game sẽ mượt hơn ... ram 2gb là đủ để chơi rồi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym