Petros

hãng sản xuất : Sony vaio eh series

độ lớn màn hình : 15.6 inch

độ phân giải : Hd (1366 x 768)

mainboard

cpu

loại cpu : Intel core i5-2430m sandy bridge

tốc độ máy : 2.40ghz (3mb l3 cache, max turbo frequency 3.0ghz)

memory

memory type : Ddr3 1333mhz (pc3-10666)

dung lượng memory : 4gb

hdd

dung lượng hdd : 320gb

số vòng quay của hdd : 5400rpm

graphic

video chipset : Nvidia geforce 410m

graphic memory : 1gb

drive

loại ổ đĩa quang : Dvd-r/rw

network

lan : 10/100/1000 mbps

wifi : Ieee 802.11b/g/n

thông số khác

chuột : • touchpad

chức năng khác : • hdmi

• esata

• vga out

• rj-11 modem

• camera

• microphone

• headphone

• bluetooth

cổng usb : 1 x usb 3.0 + 3 x usb 2.0 port

pin

cổng đọc card : 5in1 card reader

kích thước

trọng lượng : 2.6kg

em muốn chơi mấy game có đồ họa cao thì cấu hình ấy được chưa ạ

dinhcongky_vn

em muốn chơi mấy game có đồ họa cao thì cấu hình ấy được chưa ạ Với cấu hình của bạn thì có thể chiến gần như các game online có cấu hình đồ họa cao mà kể cả game off

Bạn yên tâm nghỉ hè cầy cuốc đi nhé.

julietdeptrai

với cấu hình của bạn thì có thể chiến gần như các game online có cấu hình đồ họa cao mà kể cả game off :d

bạn yên tâm nghỉ hè cầy cuốc đi nhé. thật hả bác, em sợ không chơi được ff ol 3

Với cấu hình của bạn thì có thể chiến gần như các game online có cấu hình đồ họa cao mà kể cả game off

Specs trên chơi được game offline lào thế? Far Cry 3, Bioshock Infinite, Crysis 3, BF3 à. LMAO. Thím hoang tưởng quá rồi đấy, IGP Intel HD3000 và GPU rời GeForce GT400M kia có cho đẹp, gọi là đủ xài thôi, GO + koi film HD thì được chứ hiệu năng thì ra cái gì mà đòi chơi game offline. Gameplay Youtube hả? ROFL.

thật hả bác, em sợ không chơi được ff ol 3 Chơi tốt chứ sao lại sợ không chơi được bạn thử cài vào xem thử xem

Theo mình biết thì cấu hình của trò này là:

CPU: Dual-core trở lên (tốt nhất là Core 2 Duo), tốc độ 2.4 Ghz (Cái này bạn dư xăng chạy nhé nhé )

Ram: 1GB (Window XP), 2GB (Window Vista/Window 7) của bạn tận 4gb cơ mà tẹt con bọ nẹt đi

VGA: ATI Radeon HD 3870, Nvidia GEFORCE 8800GT trở lên (DirectX 9.0c hỗ trợ đổ bóng Shader Model 3.0 trở lên) cái này cũng thoải mái

Đây là cấu hình đề nghị cho FFOL3

Nếu mà có gì sai về cấu hình trò này thì mình xin lỗi trước vì mình không chơi game bóng đá.

bachdiep1210

Specs trên chơi được game offline lào thế? Far Cry 3, Bioshock Infinite, Crysis 3, BF3 à. LMAO. Thím hoang tưởng quá rồi đấy, IGP Intel HD3000 và GPU rời GeForce GT400M kia có cho đẹp, gọi là đủ xài thôi, GO + koi film HD thì được chứ hiệu năng thì ra cái gì mà đòi chơi game offline. Gameplay Youtube hả? ROFL. thế mua card đồ họa nào mới chơi game ngon được hả bác

Lambart

Chơi tốt chứ sao lại sợ không chơi được bạn thử cài vào xem thử xem

Theo mình biết thì cấu hình của trò này là:

CPU: Dual-core trở lên (tốt nhất là Core 2 Duo), tốc độ 2.4 Ghz (Cái này bạn dư xăng chạy nhé nhé )

Ram: 1GB (Window XP), 2GB (Window Vista/Window 7) của bạn tận 4gb cơ mà tẹt con bọ nẹt đi

VGA: ATI Radeon HD 3870, Nvidia GEFORCE 8800GT trở lên (DirectX 9.0c hỗ trợ đổ bóng Shader Model 3.0 trở lên) cái này cũng thoải mái

Đây là cấu hình đề nghị cho FFOL3

Nếu mà có gì sai về cấu hình trò này thì mình xin lỗi trước vì mình không chơi game bóng đá.
Chả cần biết đúng hay sai nhưng Intel HD3000 + GeForce GT400M có cái tuổi gì, yêu cầu HD3870/8800GT mà kêu thoái mái mới sợ chứ. ROFL.

muathuvang2456

thế mua card đồ họa nào mới chơi game ngon được hả bác laptop thì quên chuyện nâng cấp GPU đi bạn à. . Muốn chơi game mượt thì tậu dàn PC nhé.

Lap thì quên chuyện nâng cấp GPU đi bạn à. Muốn chơi game mượt thì tậu dàn PC nhé. dàn pc mà chơi game offline thoải mái thì giá khoảng bao nhiêu nhỷ bạn nhỷ...

khoảng 5tr đổ lại có đủ 1 dàn để chơi game không bạn

Xalbador

Specs trên chơi được game offline lào thế? Far Cry 3, Bioshock Infinite, Crysis 3, BF3 à. LMAO. Thím hoang tưởng quá rồi đấy, IGP Intel HD3000 và GPU rời GeForce GT400M kia có cho đẹp, gọi là đủ xài thôi, GO + koi film HD thì được chứ hiệu năng thì ra cái gì mà đòi chơi game offline. Gameplay Youtube hả? ROFL. P/s: Với cấu hình của bạn thì có thể chiến gần như các game online có cấu hình đồ họa cao mà kể cả game off

Nguyên văn của mình nhé (bạn đã đọc kỹ câu trả lời của mình hay không )

Mình nhắc lại là mình nói hầu hết chứ không nói là tất cả nhé. Mà bạn nên bỏ cái câu thím đi nhé mình thực sự nghe rất phảm cảm (góp ý riêng vs bạn vậy)

Stevenson

dàn pc mà chơi game offline thoải mái thì giá khoảng bao nhiêu nhỷ bạn nhỷ...

khoảng 5tr đổ lại có đủ 1 dàn để chơi game không bạn
Dàn 5000K thì chơi mượt các game online và 1 số game offline cũ, nhẹ. Còn muốn cày game offline thì vô cùng lắm bạn à, nhiêu tiền cũng hết.

Chanoch

P/s: Với cấu hình của bạn thì có thể chiến gần như các game online có cấu hình đồ họa cao mà kể cả game off

Nguyên văn của mình nhé (bạn đã đọc kỹ câu trả lời của mình hay không )

Mình nhắc lại là mình nói hầu hết chứ không nói là tất cả nhé. Mà bạn nên bỏ cái câu thím đi nhé mình thực sự nghe rất phảm cảm (góp ý riêng vs bạn vậy)
Oh, hầu hết những game offline từ năm 2010 trở về trước. . không thích thì thông cảm cho.

Oai, máy bạn cấu hình như thế là xịn rùi, đang tìm 1 điểm để chê mà không có chỗ chê đây

Tính ra kon của bạn ngon hơn kon m rùi.

Bạn: i5, 4GB, 2.04 Ghz

M: i3, 2 GB, 2.00 Ghz

Phải nói là máy bạn thuộc loại cao cấp đấy

sunnylee55

Oai, máy bạn cấu hình như thế là xịn rùi, đang tìm 1 điểm để chê mà không có chỗ chê đây

Tính ra kon của bạn ngon hơn kon m rùi.

Bạn: i5, 4GB, 2.04 Ghz

M: i3, 2 GB, 2.00 Ghz

Phải nói là máy bạn thuộc loại cao cấp đấy Thế máy thế này thì sao: Sony Vaio VPC F236JFX/B

Intel® Core™i7-2670QM /2.2GHz/8GB DDR3

whisky_love412

Thế máy thế này thì sao: Sony Vaio VPC F236JFX/B

Intel® Core™i7-2670QM /2.2GHz/8GB DDR3 Máy bạn hả ???

Core i7: tốt

8 GB: tốt

Cơ mà sao có 2.2 Ghz z, ít quá so vs kon Ram và kon Chip

baoanh_vip

máy nhà mình cấu hình như này.có chơi được game online kô

pentium(R) D CPU 3.00GHz

2.99GHz. 0.99 GB of RAM

máy nhà mình cấu hình như này.có chơi được game online kô

pentium(R) D CPU 3.00GHz

2.99GHz. 0.99 GB of RAM chơi dc nhưng không dc mượt lém. nên lên 2GB Ram và cài windows xp chạy sẽ mượt mà hơn windows 7

nicho_las16

có cần card màn hình k.ram 2g là chơi kô giật à bạn nếu bạn có thêm dc card màn hình thì càng tốt, quất game sẽ mượt hơn ... ram 2gb là đủ để chơi rồi

Các chủ đề có liên quan khác