Lỗi: Pyca has stopped working

Hiện tại máy vẫn chạy bình thường nên mình chỉ tò mò muốn biết đây là lỗi gì thôi. Đã xuât hiện trên 5 lần rồi.

Thank các pro

Miquel

Lỗi: Pyca has stopped working

Hiện tại máy vẫn chạy bình thường nên mình chỉ tò mò muốn biết đây là lỗi gì thôi. Đã xuât hiện trên 5 lần rồi.

Thank các pro Lỗi này xảy ra khi k thể chạy chương trình Pyca...hay khi tắt chương trình Pyca của bạn bị lag

Bạn ấn dòng Close the program là ổn thôi

songynphan

Lỗi này xảy ra khi k thể chạy chương trình Pyca...hay khi tắt chương trình Pyca của bạn bị lag

Bạn ấn dòng Close the program là ổn thôi Vấn đề là ở chỗ Pyca là chương trình gì. Máy chỉ có 1 mình mình xài, và mình cũng không nhớ là có cài chương trinh này, trong gỡ bỏ cũng không có luôn

bienthuycnc

Vấn đề là ở chỗ Pyca là chương trình gì. Máy chỉ có 1 mình mình xài, và mình cũng không nhớ là có cài chương trinh này, trong gỡ bỏ cũng không có luôn Khi bạn tắt hay mở một chương trình nào đó mà nó hiện ra cái lỗi đấy thì đó là chương trình Pyca...chứ bạn hỏi mình Pyca là chương trình nào trong máy bạn thì mình chịu...có biết bao nhiêu là phần mềm mình làm sao biết hết được...

Cái lỗi đó không thể tự nhiên xảy ra được bạn phải tác động vào một phần mềm nào đó thì nó mới xảy ra...VD như

Vs IE...

Vs Windows Explorer...

Vs COM Surrogate...

Các chủ đề có liên quan khác