love.okio

lúc trước xài bản enterprise thì app people có kết nối vối fb được nhưng h chuyển sang win8 pro mình add fb thì nó thế này và không add được

munlai456

Bạn này thử vào >> đăng nhập acc vào >>chon Connect >> add thêm acc FB vào >> rùi reset lại máy >> vào app people xem lại thử !!

kiet198722

Bạn này thử vào >> đăng nhập acc vào >>chon Connect >> add thêm acc FB vào >> rùi reset lại máy >> vào app people xem lại thử !! thank nhưng không được bạn ơi

q_thangdhkt

thank nhưng không được bạn ơi Lúc trước mình làm thế là vào app có liên mà .. bạn này cũng nên thử vào Store có update mấy cái app đó không nhé!

Còn xem lại trong kia có vậy không

ah còn vào trong phần User (trong Change PC setting) >> nhấn vào Trust this PC

uyenphuong1505

trên profile.live.com mình đã chỉnh như bạn restart máy rùi vẫn k dc bạn ơi, chac phải tao hotmail mới quá

trên profile.live.com mình đã chỉnh như bạn restart máy rùi vẫn k dc bạn ơi, chac phải tao hotmail mới quá còn vào trong phần User (trong Change PC setting) >> nhấn vào Trust this PC ... hình như là thế

nguyenkhoakt

Cái hình như chú ý lại thì nó thông báo đã hoàn tất ..đợi vài phút là sẽ thấy sự thây đổi !!

bạn này thử vào lại app people xem nhé ^^!

Cái hình như chú ý lại thì nó thông báo đã hoàn tất ..đợi vài phút là sẽ thấy sự thây đổi !!

bạn này thử vào lại app people xem nhé ^^! Ồ chuẩn pro thank bạn nhé đã được rùi

saturn_thotinh

Ồ chuẩn pro thank bạn nhé đã được rùi nãy giờ làm biếng đọc chữ trong hình ^^! haiz... mình lãng xẹt quá

huy_mu

mình cũng k đọc thấy k kết nối được là bực mình google suốt nãy h

nguoidatinh_dt

add vào làm gì, add vào rồi nó nó sáng 24/24 đấy. Kể cả tắt máy rồi vẫn hiện online như thường

dauyeu1248

đâu có đâu bạn của mình bình thường mak. đã nhờ thằng bạn test , trễ 5 phút thui

copywriter_2008

còn vào trong phần User (trong Change PC setting) >> nhấn vào Trust this PC ... hình như là thế sao mình không thấy phần " Trust this pc ..." ? Mình vẫn chưa làm được .

Các chủ đề có liên quan khác