Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Muircheartaigh
#643828 Một tý hi vọng bây giờ đối với mình là cao lắm rồi.Bạn nào giúp mình với.Các thư mục quan trọng đều lưu vào ổ D hết,chẳng dám lưu vào ổ C vì sợ khi boot máy sẽ mất.Bạn nào giúp được thì mình Thank nhiều nhiều lắm .
By tim_em56
#643829 Download:

Advanced System Care 6.0 Pro ---> Hộp công cụ ---> Sữa chữa ---> Khôi phục dữ liệu ---> D --> tất cả tệp tin. Khả năng lấy lại data khi đã tắt máy mà dùng ASC pro là 1%
By blood_of_dicth
#643830 Download:

Advanced System Care 6.0 Pro ---> Hộp công cụ ---> Sữa chữa ---> Khôi phục dữ liệu ---> D --> tất cả tệp tin. Không được bạn ạ.Mình làm xong rồi thì toàn gặp mấy cái gì kì lạ,chưa thấy bao giờ
By buomtrang6988
#643831 Không được bạn ạ.Mình làm xong rồi thì toàn gặp mấy cái gì kì lạ,chưa thấy bao giờ ASC không khôi phục dữ liệu khi máy đã tắt rùi đâu bạn.

Khả năng quét của ASC lúc ấy giảm rất thấp
By dinhba_huy
#643832 ASC không khôi phục dữ liệu khi máy đã tắt rùi đâu bạn.

Khả năng quét của ASC lúc ấy giảm rất thấp Vậy bạn có cách nào để lấy lại dữ liệu cho mình được không .Và còn 1 lỗi này nữa: Thường thì ổ đĩa D thì mình thấy nó có khoảng 100 GB trở lên.Còn bây giò thì chỉ thấy thế này:

Nếu được bạn sửa lỗi này dùm mình luôn
By 360_123
#643833 Thôi xong. Chia buồn với thớt. Cái này thì xác xuất cứu dữ liệu là rất thấp. Làm kiểu gì mà copy cả ổ C sang ổ D vậy.

Bạn có thể dùng File Recovery xem thế nào. Hướng dẫn tại đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Barnabas
#643834 Vậy bạn có cách nào để lấy lại dữ liệu cho mình được không .Và còn 1 lỗi này nữa: Thường thì ổ đĩa D thì mình thấy nó có khoảng 100 GB trở lên.Còn bây giò thì chỉ thấy thế này:

Nếu được bạn sửa lỗi này dùm mình luôn
M chưa gặp trường hợp này bao giờ nên cũng hok bít chỉ bạn sao.

Có 1 câu hỏi ngược lại bạn: Bạn thấy ổ D giảm dung lượng (rất thấp), z bạn có thấy ổ nào tăng dung lượng đột biến không (tăng cao đến mức đáng ngờ) - là ổ C hay ổ E ????
By baby_bebong_lovely
#643835 M chưa gặp trường hợp này bao giờ nên cũng hok bít chỉ bạn sao.

Có 1 câu hỏi ngược lại bạn: Bạn thấy ổ D giảm dung lượng (rất thấp), z bạn có thấy ổ nào tăng dung lượng đột biến không (tăng cao đến mức đáng ngờ) - là ổ C hay ổ E ???? Không,các ổ khác dung lượng vẫn bình thường.
By mituot1610
#643836 M chưa gặp trường hợp này bao giờ nên cũng hok bít chỉ bạn sao.

Có 1 câu hỏi ngược lại bạn: Bạn thấy ổ D giảm dung lượng (rất thấp), z bạn có thấy ổ nào tăng dung lượng đột biến không (tăng cao đến mức đáng ngờ) - là ổ C hay ổ E ???? Không,các ổ khác dung lượng vẫn bình thường.
By caukia2tek
#643837 Chắc là mất thật rồi!Thử cách nào cũng không được
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym