baouyen2210

Chắc là mất thật rồi!Thử cách nào cũng không được - Format là chắc chắn mất, không khôi phục được.

- Ổ đĩa D của bạn tự nhiên bị ăn mất mấy chục Gb là 1 điều lạ lẫm m chưa thấy bao giơ, chắc chắn không phải do vir cũng không phải do bad sector, z là j nhỉ

hình như ngừ này muốn ra đảo?

zznganzz2002

Chắc là mất thật rồi!Thử cách nào cũng không được mình bày cách này, mong có thể cứu bạn dc. mình nghĩ đã có phân vùng nào ẩn rồi, bạn dùng đĩa DLC Boot 2013 v1.2, boot vào chương trình Acronis Disk Director Home 11.0.2343 Update 2 or EASEUS Partition Master 9.2.1 SE or MiniTool Partition Wizard Server Edition 7.7.0.0 or Paragon Partition Manager 11 Server 10.0.10, làm cho nó hiện lại, hi vọng đóng dữ liệu nằm ở trổng!

chjp_kute

mình bày cách này, mong có thể cứu bạn dc. mình nghĩ đã có phân vùng nào ẩn rồi, bạn dùng đĩa DLC Boot 2013 v1.2, boot vào chương trình Acronis Disk Director Home 11.0.2343 Update 2 or EASEUS Partition Master 9.2.1 SE or MiniTool Partition Wizard Server Edition 7.7.0.0 or Paragon Partition Manager 11 Server 10.0.10, làm cho nó hiện lại, hi vọng đóng dữ liệu nằm ở trổng! Đọc xong choáng luôn @@

Thôi xong. Chia buồn với thớt. Cái này thì xác xuất cứu dữ liệu là rất thấp. Làm kiểu gì mà copy cả ổ C sang ổ D vậy.

Bạn có thể dùng File Recovery xem thế nào. Hướng dẫn tại đây: dẫn link sang diễn đàn ra đảo nhé

tieutuxx

Đọc xong choáng luôn @@ sao vậy bạn? choáng chỗ nào, mình có thể giải thích!

hanhoc411

...DLC Boot 2013 v1.2, boot vào chương trình Acronis Disk Director Home 11.0.2343 Update 2 or EASEUS Partition Master 9.2.1 SE or MiniTool Partition Wizard Server Edition 7.7.0.0 or Paragon Partition Manager 11 Server 10.0.10... Choáng chỗ này này.Mà thôi,chắc phải mua máy mới hay kêu thợ đến cài lại thôi chứ hướng dẫn trên mạng có hàng ngàn cách,lỡ làm theo rồi hỏng tiếp thì khổ nữa.Dù sao cũng Thank bạn

Các chủ đề có liên quan khác