cuc_i_thui_woac

lúc trước mình có cài cái bản MSO-2013 preview

xài 1 thời gian thì hết hạn key

xong mình xoa' đi rồi mình lấy bản MSO 2013 (bản vl) khác cài vào thì có lỗi như trên

có phải còn các tàn dư của MSO 2013 Preview trong regedit mà mình chưa xóa hết.

mong các pro giúp mình xóa hết và cài đặt MSO 2013 này lại đang cần làm việc.

thanks

Marco

bạn mở C/ lên search office ở trên góc phải nó hiện ra gì xóa cái đó, hay tìm vào đường dẩn của nó xóa sạch xem sao,

thứ 2 xem lại file Office mới có lổi ko, có lắm lúc tải về nó lổi trong quá trình tải

Onlyu_tk

Bạn vào hộp thoại Run gõ %Programdata% r nhấn OK. Đổi tên folder 'Microsoft Help' thành 'Microsoft Help.OLD' r cài lại thử xem.

cat_tom

Bạn vào hộp thoại Run gõ %Programdata% r nhấn OK. Đổi tên folder 'Microsoft Help' thành 'Microsoft Help.OLD' r cài lại thử xem. mình không thấy thư mục Microsoft Giúp như bạn nói

mình không thấy thư mục Microsoft Giúp như bạn nói bạn lấy bộ cài đó chạy trên máy khác xem có bị lỗi không nhé, nếu không thì cứ báo cho mình biết để mình tìm hướng khác

ice_heart97

bạn có theme đẹp thế share cho mình được không minh xài theme Luna,cứ lên 4rum ketnooi.com/forum là có ah

suongrong269

Vô đây làm theo hướng dẫn nè thanks bác...đăng nhập vào chỉ có cái này và không có thấy liên kết Deactivate vậy mới mệt chứ

em không thik cài windows lại đâu...máy toàn phần mềm hữu ích..mắc công cài lại lắm

Các chủ đề có liên quan khác