Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By herotroy1015

sao k có link down z bạn ??

VID: 0781

PID: 556B

đó là cái

USB của mình

bạn nào down được cái IP của mình thì Phần mềm qua mình nha ! face mình là : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

thank !
By pippi_0904
#642925 Bạn phải show nguyên cái thông tin bạn vừa chạy phần mềm ChipGenius_v4 mới giúp được bạn chứ.
By Thoraldtun
#642927 Dùng cách này cứu USB bị lỗi ngon. Đây cũng là cách để "biến" USB 128 MB thành vài GB, thậm chí vài chục GB Biến sao hay z bạn, hazzz thật, spam mà cũng không đọc thử nội dung topic nói j
By Akono

nó là như thế đó bạn !

còn thông tin của cái USB của mình thì là đây
Đúng là kiếm trên iflash không có hổ trợ USB của bạn,chuyện này cũng bình thường thôi,có lẽ bạn xài cái USB này là hàng đểu ...thành thật chia buồn cùng bạn,khuyên bạn nên ra cửa hàng tậu cái khác vậy!
Hình đại diện của thành viên
By thanhtancomvn1407
#834257 có bác nào pro tìm giúp em cái iflash của hình ảnh sau đây . em tìm cả cả mà không ra . mong các bạn tìm giúp em . thank you các bạn nhiều !!!
Bạn không được cấp phép để xem tập tin đính kèm trong bài viết này.
By tctuvan
thanhtancomvn1407 đã viết:có bác nào pro tìm giúp em cái iflash của hình ảnh sau đây . em tìm cả cả mà không ra . mong các bạn tìm giúp em . thank you các bạn nhiều !!!

Bạn vào đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Đánh vào tìm: VID 0951 PID: 1665 sẽ ra 1 loạt.
Bạn chọn đúng Cái Memory chip của bạn là SSS66696-B9, ĐÚng dung lượng GB của nó down về
By DuyAnV
Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:
:duel: :duel: :duel:. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thank chủ thớt
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym