vu_luong

Mình đang dùng windows 8.1, windows update thì luôn bật, còn soft virus thì mình không cài cái nào (dùng cái mặc định trong win) không biết chủ topic có lời khuyên nào về cài Soft AV ko? Máy mình Ram 2gb, intel core i3-2,2Ghz. Thanks Chỉ cần bạn từ bỏ một số thói quen làm virus dễ lây lan hay vô tình kích hoạt cho nó chạy và chỉ cần dùng ESET là máy bạn luôn an toàn. Không nhất thiết lúc nào cũng dùng AV mạnh. Mình có mấy bà chị máy cấu hình khủng, toàn sài AV phát triển nhất nhì bảng thế mà một ổ virut trong máy tính, bó tay mấy bà này luôn, chẵng biết dùng thế nào mà lại nhiều virus kinh khủng

@iceberg2009 : Bạn nói khó hiểu quá, mình chờ đóng góp của bạn của topic dưới chữ ký mãi mà chẵng thấy

Chỉ cần bạn từ bỏ một số thói quen làm virus dễ lây lan hay vô tình kích hoạt cho nó chạy và chỉ cần dùng ESET là máy bạn luôn an toàn. Không nhất thiết lúc nào cũng dùng AV mạnh. Mình có mấy bà chị máy cấu hình khủng, toàn sài AV phát triển nhất nhì bảng thế mà một ổ virut trong máy tính, bó tay mấy bà này luôn, chẵng biết dùng thế nào mà lại nhiều virus kinh khủng

@iceberg2009 : Bạn nói khó hiểu quá, mình chờ đóng góp của bạn của topic dưới chữ ký mãi mà chẵng thấy Mình có lúc xài 2 AV, có lúc không xài AV nào mà máy vẫn ổn định như không có chuyện gì xảy ra

tapu_kute123

Mình đang dùng windows 8.1, windows update thì luôn bật, còn soft virus thì mình không cài cái nào (dùng cái mặc định trong win) không biết chủ topic có lời khuyên nào về cài Soft AV ko? Máy mình Ram 2gb, intel core i3-2,2Ghz. Thanks 8.1 thì ngậm ngùi windows defender thôi

AV chưa thích hợp hoàn toàn với windows 8.1

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác