minh852002n

Có bạn nào giống mình không? Thớt cho hỏi sao mình bị lỗi vầy nè hay là không hỗ trợ cho windows xp.
Chạy với quyền quản trị nhé

be_Nu

có ai đã cảm nhận được là nó nhanh hơn chưa, comment tiếp đi các bạn

tuan_da

Lỗi mới nữa thớt ơi!
Chạy với quyền Admin nha bác! Windows+R->cmd
có ai đã cảm nhận được là nó nhanh hơn chưa, comment tiếp đi các bạn Đã test và tốc độ cải thiên được 3~5% Có còn hơn không bác ạ

phuonghan123

bác này viết bài bùn cười nhỉ. hok có chỉ cho các bạn dùng windows Xp như thế nào cả à Cũng làm yk chang vậy lun đó bác. Click chuột phải vào My Computer -> Manage -> Device Manager rồi làm thui

Có bạn nào giống mình không? Thớt cho hỏi sao mình bị lỗi vầy nè hay là không hỗ trợ cho windows xp.
mình củng bị lổi giống bạn này, mình với bạn này đều chạy quyền admin đó mấy bác, trên cmd có ghi đó

nhuy201

mình củng bị lổi giống bạn này, mình với bạn này đều chạy quyền admin đó mấy bác, trên cmd có ghi đó

cái win7 nó có admintrator còn winXP thì không có nhỉ ?

hanji_l0el0et

cái win7 nó có admintrator còn winXP thì không có nhỉ ? có chứ nhỉ, vào safe mode login với quyền administrator, bật control panel - administrator tool - local users and group - users - nhấp đúp vào users cần disable - account disabled

55_66

nhưng theo tình hình mình chạy với quyền administrator vẩn không chạy cái lệnh cmd của chủ thớt được

Các chủ đề có liên quan khác