nolak.1102

Khi mình Dow phần mềm Nero9 và cài đặt thì nó hiện ra cài hình này:

Vậy ai biết cách khắc phục thì chỉ mình nhé.Thank nhiều

khungbodanhxoso

Trích:

kiemmadoccocaubaixatthu

Bạn nên dùng serial trial của nó kích hoạt nó trước sau đó mới vào Start programs =>nernero controlcenter 4 mở cái này lên và Add serial không , sau đó mở lên lại xem đã có serial chưa nếu chư thì phải kiếm key hình như trong diễn đàn có đó , down về mở lên chon Activation (nero 9.0 HD) rồi copy serial của nó Add không sau đó chờ nó tắt đi , nhìn vào khung bên dưới của key nếu nó bảo Add thành công thì thôi nếu chưa thì nhấp chuột vào Reset White list của key , rồi nhấp vào Re-Detect nero chờ khi key báo add dên White-list thì nhấp chuột vào nút Add to white-list mở nero controlcenter 4 lên xem đã có serial chưa nếu có thì đã thành công rồi đó.Nhớ là phải hiện cả dãy serial mới được đó nha bạn .
Chúc Bạn Thành Công !

đây là link down key nè bạn:

, down xong trong phần product bạn activition (nero 9) nó sẽ cho bạn key de activie.xong roi ban làm theo huong dẫn của bạn "kiemmadoccocaubaixatthu"
chúc thành công

Saber

anh oi em da copy serial vao nero control centre 4 roi nhung no cu mac loi hoai anh co the giup em duoc khong Em Thank anh nhieu

Cho mình hỏi ké cái luôn nha. Sao cài Nero thì nó hiện thông báo này. Đã cài mà remove rồi giờ cài lại

Saniiro

Bạn ơi nhanh chân tải nero 9 miễn phí về xài nghen.........

Các chủ đề có liên quan khác