Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tieutusitinh1
#637789 mình xài kis 2013, mình xài key file được share trên mạng Bạn có cập nhật csdl chưa? Và bạn có tắt lá chắn nào không?

-----------------------

Bạn test ở mẫu Keylog nào mà không phát hiện được?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By love_is_blue64
#637790 nhưng giờ mình muốn cài thêm 1 chương trình antikeylog nữa thì có bị xung đột phần mềm ko
By Inocente
#637791 Phần mềm antikeylogger có cơ chế hoạt động khác với Phần mềm antivirus nên không xung đột nhau
By Ramsey
#637792 Hầu hết các av đều có thể kill các loại keylog bình thường.
By t_h_151
#637793 Hầu hết các av đều có thể kill các loại keylog bình thường. Không lẽ có những con keylog còn lợi hại hơn PK hay sao
By hathivnmp3
#637795 Vấn đề đơn giản hơn bao giờ hết

Keylog cũng như con dao 2 lưỡi và cũng còn do vào người sử dụng ~~

Chỉ cần cài phần mềm giệt virus. Còn phần mềm giệt keylog thì bạn làm theo cách của mình như sau đây nhé.

Giải quyết keylog trong máy = cách thông thường và thông dụng nhất là làm theo cách sau

Bạn vào trang chủ của keylog ý, tải bản cài đặt về, tự cài, cứ next đi

Đến lúc nó hiện ra cái hình biểu tượng của keylog ở góc màn hình bên tay phải.

Bây giờ lại click chuột phải vào biểu tượng của nó ở góc màn hình.. chọn Remote installation.

Chọn Next rồi chọn Unistall để xoá trương chình đi thôi. Cách này hiệu quả nhất đấy, với bản keylog tính phí như hiện nay. Có mà giệt virus kiểu gì cũng k phát hiện ra khi nó có trong máy đâu.

Bạn đừng lên mạg xong search vs từ khoá keylog này nhé. Hầu hết tải từ các trang mạng về là tự gắn keylog giúp họ rồi

Hồi bé mình cũng nghịch lắm, táy máy lắm, còn mua bản full về sử dụng cơ. Mấy quán net hồi đấy kể ra cũng sợ mình. Cứ thấy mình chơi máy nào mà rs phát là đêm đấy ngta lại phải thức cài lại win. Nên mình thấy tội, thế là không làm cái trò mèo đấy nữa

Đúng là 1 thời trẻ trâu

P/s: Cách trên của mình chỉ là giệt keylog tận gốc khi máy đang dính loại virus này.

Và đa số hầu hết ngta toàn sử dụng loại virus này
By khungtroingayxua
#637796 mình xài kis 2013, mình xài key file được share trên mạng KIS hoàn toàn diệudowwcj keylog nhưng bạn phải cấu hình nó thì nó mới diệt, mặc định nó không diệt (trừ khi keylog nguy hiểm thì nó vẫn diệt) Bạn mở phần cấu hình>>>>các mối nguy hiểm và loại trừ>>>>trong đó sẽ có cái mục liệt kê các loại độc hại mà kis sẽ diệt, click vào đó và tích vào ô "khác". Lúc đó KIS sẽ diệt keylogger
By Ripley
#637797 KIS hoàn toàn diệudowwcj keylog nhưng bạn phải cấu hình nó thì nó mới diệt, mặc định nó không diệt (trừ khi keylog nguy hiểm thì nó vẫn diệt) Bạn mở phần cấu hình>>>>các mối nguy hiểm và loại trừ>>>>trong đó sẽ có cái mục liệt kê các loại độc hại mà kis sẽ diệt, click vào đó và tích vào ô "khác". Lúc đó KIS sẽ diệt keylogger bạn cho mình ít hình ảnh được không
By hai_yen140488
#637798 bạn cho mình ít hình ảnh được không 1- Trong giao diện của Kas, bạn bấm vào "Cấu hình" ở góc trên bên phải.

2- Ở bảng Cấu hình, bạn bấm vào hình cái hộp màu vàng bên trái (Cấu hình nâng cao):

3- Ở dưới đoạn "Cho phép phát hiện các loại đối tượng sau", bạn bấm vào khung Cấu hình.

4- Trong bảng Phát hiện đối tượng, đã có đánh dấu chọn gần hết các ô, nhưng ô "Khác" chưa có thì bạn đánh dấu chọn vào ô này, xong bấm OK, Áp dụng, OK.

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym