nguoiwenttv

Mình cài skin cho foobar, sau khi load file *.fcl xong thì bị lỗi thế này. Ai chỉ cho mình cách giải quyết với.

Filmer

Thiếu 2 components là Graphical browser và Lyric Show 3, down về chép vào thư mục components hay user-components (giải nén vào folder cùng tên dll).

Down theme mà k đọc hướng dẫn đi kèm à.

Malyn

Thiếu 2 components là Graphical browser và Lyric Show 3, down về chép vào thư mục components hay user-components (giải nén vào folder cùng tên dll).

Down theme mà k đọc hướng dẫn đi kèm à. Theme này mình lấy ở trong bộ portable chứ không phải file theme riêng, 2 components kia lấy ở đâu vậy bạn?

Edit: Mình tìm được 2 file kia rồi nhưng ver của bản portable là 1.2.6 trong khi mình đang dùng 1.2.9, ai có link down bản setup của theme này thì gửi cho mình với.

Theme chỉ có down về giải nén, chép vào thư mục theo hướng dẫn thôi chứ làm gì có bộ cài, vả lại theme cho foobar là do fan làm và hơi bị nhiều, biết theme của bạn tên gì mà gửi

Theme bạn có thể tìm ở đây, down về thì nhớ đọc hướng dẫn ghi trên trang web đó (thường nó có đưa link các components luôn nếu nó k đóng gói kèm)

components thì lên trang chủ mà down

Nếu ở đây k có thì google

Các chủ đề có liên quan khác