Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By mr.puta_1988
#637659 tình hình là em thấy mấy bài giáo trình SSDG, đang cần tài liệu. thế nên đã kéo về 1 file hơn 700mb, nhưng mà giải nén ra cài thì nó yêu cầu cho đĩa CD vào, tìm trên mạng thì thấy có nhiều cách không cần CD nhưng thử chẳng có cách nào được.

Vậy các bạn chốt hộ em là chạy có này có nhất định cần dùng đĩa CD không, nếu có thì phải làm sao nếu không có đĩa chuẩn của nó ( em có mua đĩa đâu ) nếu không thì dùng cách nào?

ngày đêm mong tin các bac...
By cindy_myname
#637832 Bạn cho mình biết định dạng của các file bạn đã giải nén mà nó có file readme.txt không?
By bily_pro
#637833 Thường thì nó có đuôi mở rộng là iso bạn thử dùng trình tạo ổ đĩa ảo (Untraiso) cài và mở nó xem sao.
By zichan255181
#637835 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! khó nhỉ.......

File nén của bạn là dạng iso hay rar?

Nếu là iso chỉ cần dùng UltraISO hay DAEMON Tools 5.2.0 để mount sau đó cài bt thôi

------------------------

Bạn nên tắt "hide extension of know file types" trong Folder Options nhé
By Achav
#637836 khó nhỉ.......

File nén của bạn là dạng iso hay rar?

Nếu là iso chỉ cần dùng UltraISO hay DAEMON Tools 5.2.0 để mount sau đó cài bt thôi

------------------------

Bạn nên tắt "hide extension of know file types" trong Folder Options nhé à, cái ảnh là sau khi giải nén file kéo về, file kéo về là file ios dung lượng là 700mb, dùng ultra IOS mount rồi cài đặt xong rồi.

nhưng mà khi chạy thì nó báo cần cho CD vào...
By ohle.com94
#637837 à, cái ảnh là sau khi giải nén file kéo về, file kéo về là file ios dung lượng là 700mb, dùng ultra IOS mount rồi cài đặt xong rồi.

nhưng mà khi chạy thì nó báo cần cho CD vào... nhiều khi nó 2 CD hay gì gì đó
By Farnall
#637838 nhiều khi nó 2 CD hay gì gì đó 2 CD thì làm thế nào ?
By hoak_gift
#637839 Thì lại mount cái ISO đó vào như cũ là dc chứ gì =,=!

Hay copy tất cả file chép đè vào thư mục cài, nếu thử các cách mà k dc thì bạn phải tự trách mình vì sao lại quá nhọ
By suale455000
#637840 Thì lại mount cái ISO đó vào như cũ là dc chứ gì =,=!

Hay copy tất cả file chép đè vào thư mục cài, nếu thử các cách mà k dc thì bạn phải tự trách mình vì sao lại quá nhọ bạn có đọc các # bên trên không vậy ? CCL
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội